• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần chuyển nhượng 2 em poodle đến kỳ salo

ken_66668

Member
Mình cần bán 2 em poodle size nhỏ 1 màu nâu và 1 màu vàng mình đã bỏ qua lần salo đầu tiên giờ đến lần thứ bạn nào mua về có thể đưa đi phối luôn nhé.2 em nó đẹp lắm nhưng đang thay lông để đến kỳ salo nên mình cắt bớt khỏi rụng vì mình ở chung cư.Lúc mua còn nhỏ mình đã phải đi chọn lựa để lấy giống mà giờ cv bận quá với vk sắp sinh nên ko thể chăm nữa nên mình muốn để 2 em nó ra đi bạn nào có hứng thú thì mua 2 e về có thời gian thì chăm sinh sản bán cũng lời rồi cần phối thì mình miễn phí vì mình có 1 em đực đag nhờ bác nuôi nhé giá em tini nâu socola đúng 9triệu tặng luôn cái chuồng còn em màu vàng đậm thì 8tr5 nhé cách đây 1 năm mình mua mỗi em 8tr rồi nên đừng ai trả giá nữa nhé ai thực sự quan tâm thì alo mình nhé.xin cảm ơn mình ở TP.Vinh