• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cần cho mèo

teenabi

tình hình là mình vừa mua một con mèo từ tay tụi phòng trọ :(, đi ngang thấy tụi nó chuẫn bị nước sôi giết con mèo, tội qua' nên mua lại hic :((, nhưng hôm qua vừa xin được 2 con mèo của 1 bạn trên đây nên giờ ko nuôi được e này, ai đang cần nuôi mèo, pm mình nha, hoặc để lại tin nhắn trên đây, mình sẽ trả lời liền . mèo mình là đực, thuộc mèo mướp, hiền lắm

kimsinhthuy

bạn bỏ tiền ra chuộc con mèo này là hành động rất đáng khen ngợi nhưng tại sao bạn có mèo rồi lại đi xin thêm mèo nữa để rồi phải cho em mèo đó đi ?

nguyenthuy

Member
bạn bỏ tiền ra chuộc con mèo này là hành động rất đáng khen ngợi nhưng tại sao bạn có mèo rồi lại đi xin thêm mèo nữa để rồi phải cho em mèo đó đi ?
Mình nghĩ là 2 con mèo kia bạn ý xin trc rồi nên bây giờ ko thể ko nuôi :) . Với lại, mèo mà chuẩn bị làm thịt thì chắc là to rồi. Nuôi mèo lớn cũng khó lắm chứ ko phải đơn giản :(