• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần cưới vợ cho Tôm ^^!

thutrang0491

giống mèo nhà mình quá, nhưng mà mình ở hải phòng cơ, không cho em nhà mình qua được. :(

Gemma

Active Member
Bố Lun1met77 này hoàn cảnh quá nhỉ? Đã rước ba bố con về gà trống nuôi con giờ lại phải kén vợ cho cháu nó. Nhân tiện kén vợ cho con thì kén cả cho bố luôn... 8->>:/>:D<

lun1met77

Bố Lun1met77 này hoàn cảnh quá nhỉ? Đã rước ba bố con về gà trống nuôi con giờ lại phải kén vợ cho cháu nó. Nhân tiện kén vợ cho con thì kén cả cho bố luôn... 8->>:/>:D<
Hí hí. Cháu cũng đag muốn thế đấy má ạ ^^!
Lên đầu nào. Ai làm xui gia với mềnh k

lun1met77

Tình hình là em Tôm xịt nước hoa khắp phòng mình _ _!Chắc nó thèm gái lắm rồi _ _!

phenmaleat

Active Member
đẹp trai quá, màu lông phối rất đều và đẹp nhưng bị buộc dây thế kia sao mà chạy nhảy tung tăng cho được

Gemma

Active Member
Tình hình là em Tôm xịt nước hoa khắp phòng mình _ _!Chắc nó thèm gái lắm rồi _ _!
Phải gấp rút săn lùng vợ cho cháu nó, kẻo không bố cháu không chịu nổi mùi nước hoa thơm lừng ấy lâu quá đâu. Thằng Bờm nhà mẹ Gem chỉ vì cái tội xịt nước hoa khắp nơi đấy mà mất... trym đấy :(:)(:)((

phenmaleat

Active Member
đàn ông đích thực vậy mà chưa có cô mèo nào chịu nhòm ngó sao,nhanh lên nào

Linhmu_93

Active Member
Thôi k lấy đc vợ thì ta......làm công công vậy! Hehe..... Cho đi làm công công thôi bố Tôm ơi!

gaquandui

Member
bạn ơi , mình có 1 nhóc mèo cái đã dc 14 tháng tuổi , nay đang động đực , bạn có thể cho mình xin giống được ko ? và điều kiện của bạn như nào ? :D và mình đã nt cho bạn . mong bạn có câu trả lời sớm :D
ảnh bé mèo nhà mình đây

Gemma

Active Member
Chúc mừng nhà bố Tôm đã tuyển được vợ xinh cho Tôm nhé! <:p:x

Gemma

Active Member
Bố Tôm cũng bận đi tìm mẹ Tôm rồi......................... :))8->:))

lun1met77

Hic vừa từ QN lên. Nhắn tin cho bạn có mèo trắng kia từ sáng mà k thấy rep _ _!

lun1met77

bạn ơi , mình có 1 nhóc mèo cái đã dc 14 tháng tuổi , nay đang động đực , bạn có thể cho mình xin giống được ko ? và điều kiện của bạn như nào ? :D và mình đã nt cho bạn . mong bạn có câu trả lời sớm :D
ảnh bé mèo nhà mình đây

Đã làm xui gia với Mi Mi nhà bạn này nhé. Đúng là hơp gu mà. Vợ chồng Tôm Mi ^^! =))=))

Linhmu_93

Active Member
Đã làm xui gia với Mi Mi nhà bạn này nhé. Đúng là hơp gu mà. Vợ chồng Tôm Mi ^^! =))=))
Chúc mừng Tôm có vợ 2 xinh gái nhé! Bố 2 con mà vẫn lấy đc vợ Mi xinh quá đi! Nghĩ mà thương cái thằng Suki nhà mình. Xấu zai nên cho đi làm công công =))

lun1met77

Chúc mừng Tôm có vợ 2 xinh gái nhé! Bố 2 con mà vẫn lấy đc vợ Mi xinh quá đi! Nghĩ mà thương cái thằng Suki nhà mình. Xấu zai nên cho đi làm công công =))
Cho suki làm thái giám rồi hả Linh?
:-ss:-ss:-ss ...............

Linhmu_93

Active Member
Cho suki làm thái giám rồi hả Linh?
:-ss:-ss:-ss ...............
:)) hehe, cháu nó mãi mãi tuổi thơ ngây thôi! K thích dính vào chuyện yêu đương phàm tục =))
Dưng mà chưa thiến c a. Cuối tuần này t mới gọi chị Thanh đến nhà cơ.

lun1met77

Tình hình em Tôm từ hôm lấy vợ k chịu ăn cơm chỉ đòi ăn thức ăn khô thôi _ _!