• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cần bán nhím cảnh

boba97

Member
cần bán gấp 1 em nhím cảnh đực màu trắng 1,5 tháng tuổi, sinh ở Hà Nội nên ko sợ lạ khí hậu, dễ gần,nhím khỏe, không dị tật và không có bệnh,bọ.sẽ hướng dẫn cách nuôi cụ thể (dễ hơn hams) tặng 1 bình bi 25k + 1 kg cát lót benito 30k + mùn cưa....giá 300k không fix (vì có tặng đồ) em ở Cầu Giấy - HN ạ..có nhận ship...
video em nó đây..cực kute
https://www.youtube.com/watch?v=aQ6PlSYZYQI

kidvip12

bạn có em cái nào không . mà mua bán không cho số điện thoại là sao vậy ???

boba97

Member
bạn có em cái nào không . mà mua bán không cho số điện thoại là sao vậy ???
đợt này con nhà mình đẻ toàn đực bạn ạ ==! mà bạn nuôi chơi thì nuôi đực thôi cho nó sạch...sr đt mình đang hỏng :( chơi đt bàn vậy 04.3768.6573 :(

kidvip12

mình đang nuôi 1 em cái rồi bạn ạ ( ăn nk + đi vs cũng nk )mình đọc thấy không nên nuôi đực cái chung khi còn nhỏ nên phân vân bạn ạ

boba97

Member
mình đang nuôi 1 em cái rồi bạn ạ ( ăn nk + đi vs cũng nk )mình đọc thấy không nên nuôi đực cái chung khi còn nhỏ nên phân vân bạn ạ
đúng r bạn ag..con cái k sạch = đực đâu <:pbạn yên tâm là nuôi chung ko sao hết :)

boba97

Member
nuôi chung từ nhỏ chúng k có đánh nhau đâu ^^ chỉ là nên tách ra vì sợ bé cái mang bầu sớm thì k tốt lắm thui bạn ag

kidvip12

nuôi chung từ nhỏ chúng k có đánh nhau đâu ^^ chỉ là nên tách ra vì sợ bé cái mang bầu sớm thì k tốt lắm thui bạn ag
mình sợ bé mang bầu nên vẫn đắn đo quá . mình chỉ được nuôi chung chứ mua bé xong là hết sạch $ mua chuồng :(
Mà bạn cho bé cái nhà bạn ăn rau củ gì . Bé nhà mình chỉ ăn mỗi thức ăn mèo nên lo quá :(

boba97

Member
mình sợ bé mang bầu nên vẫn đắn đo quá . mình chỉ được nuôi chung chứ mua bé xong là hết sạch $ mua chuồng :(
Mà bạn cho bé cái nhà bạn ăn rau củ gì . Bé nhà mình chỉ ăn mỗi thức ăn mèo nên lo quá :(
ây,bạn đừng cho bé ăn rau j nhaz,thỉnh thoảng cắt nhỏ khoaj sắn thôj,k cho ăn rau cũg dc,vitamin c thì tuyệt đối k dùng...nhím chỉ cần nước và ME-O là béo lắm r ^^ k sợ thjếu chất đâu...cáj bể trog vjdeo mìg mua 200k,nếu bạn thjếu chỗ thj cho mìg xjn 50k nữa mìg để cho bạn cả bể lun :)

yennhi2594

mình cần mua nhím cảnh

mình cần mua một bé nhím khoảng 2-3 tháng, màu vàng cam, có bạn nào biết mua ở đâu ko ạ, mình ở Hồ Tùng Mậu-Cầu Giấy-Hà Nội