• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần bán Husky đực nâu 1 năm tuổi

Bibitam

Mình dự định có em bé nên không thể nuôi chó được nữa, mình muốn tìm chủ mới cho bé Bưởi-husky đực lông mượt màu nâu sậm,mắt trắng xám, đã được 1 năm tuổi, chích ngừa bệnh và xổ lãi đầy đủ. Bé sinh ngày 16/02/2012.Mình đã nuôi Bưởi từ lúc 2 tháng tuổi, Bưởi rất ngoan và nghe lời, hơi hiếu động nên mình rất thương Bưởi và mong muốn tìm cho Bưởi 1 người chủ tốt, thật sự yêu quý Bưởi và chăm sóc tốt cho nó.Mình để lại với giá 10 triệu.Bạn nào có nhu cầu xin cứ alô mình qua số phone 0918385478 gặp Ms Tâm.Xin cảm ơn BQT diễn đàn và các bạn thành viên

chf

Vùa cho,vừa tặng em Husky hơn 1 tuổi mà đến 10tr ah ? Thường người ta chỉ thích nuôi cho con lớn lên thú vị và thân thiện hơn,chó bạn đã trưởng thành nên it người chọn,giá lại khá cao.Nếu có tinh thần vừa cho,vừa tặng thì nên hạ giá tí nữa ;) Giá chuẩn trên thị trường là từ 8-9tr/em Mình nghĩ nếu ai đã quan tâm dến dòng Chó này có lẽ cũng đã nắm rõ giá cả của mấy em rồi !

tranhoanne

hic mình có 5 tr , nếu được thì bạn để cho mình nha, thích nhưng chii3 có ít tiền , mong bạn giúp đỡ híc

Phan Duy Việt

10 triệu k biết khi nào mới có người mua =)) nuôi chó từ bé mới hay đằng này nuôi lớn chán bán giá cắt cổ =))

ti0405

husky chỉ trung thành với 1 chủ , chó lớn rồi khó nuôi lắm , không khéo lại chạy mất , giá lại mắt quá ^^ , chắc không ai mua đâu , nếu giảm xuống thì có thể , cở 7tr là vừa