• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần 1 người chủ mới cho mèo

smiles3041989

em Kỷ nhà mình năm nay đc 3 tuổi r, tết này mọi người về quê cả, k có ai ở lại chăm sóc em ý. Vì được mình nuông chiều nên em ý hơi hư 1 chút : thích ngủ với chủ, thỉnh thoảng hay cắn chủ, đặc biệt em ý k đi vệ sinh ở sỉ đã bẩn, nên phải thường xuyên thay xỉ than cho em ý( thường thì mình ngày nào cũng thay )

Em ý là mèo ta, giống đực, đã hoạn và tiên phòng dại đc 6 tháng.

Mình muốn để lại cho ai thực sự muốn nuôi và yêu mèo

zury412

Member
ui sao tính cách giống mèo nhà mình thế. không khác tí gì, có khi tớ cho em này về làm bạn với Mỡ nhà tớ, bạn ở đâu của hà nội thế

pets_of_mine

bạn ử đâu vậy bạn,năm nay năm mèo nhà mình cũng muốn có thêm vài em nữa cho zuj cửa zuj nhà (^^)

pets_of_mine

bạn ở đâu vậy bạn,năm nay năm mèo nhà mình cũng muốn có thêm vài em nữa cho zuj cửa zuj nhà (^^)

pets_of_mine

bạn ở đâu vậy bạn,năm nay năm mèo nhà mình cũng muốn có thêm vài em nữa cho zuj cửa zuj nhà (^..^)

smiles3041989

Mình ở Phương Mai - Đống Đa chỗ gần bệnh viện da liễu đi sâu xuống 1 đoạn. 2 năm em ý ở nhà 1 mình rồi, lúc mình từ quê lên em ý không nhận ra mình mà cứ chạy trốn, mình thương lắm. Cấc bạn cho em ý ở chung đc thì mình mừng lắm

vicky2310

bạn để lại số đt và dịa chỉ đi :D có j tớ sẽ qua :D
đây là số đt của tớ 01689656540