• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cấp cứu!! Miu nhà mình cần tìm bạn trai!

zyxcba

Hi cả nhà.
Nhà mình có 1 em miu rất xinh gái đang thời kì cần tìm bạn giai, kêu gào suốt cả đêm. Ở đằng sau nhà hình như có mấy thằng mèo đang lần mò đến nhưng chúng nó chưa gặp nhau được, mà mình chỉ sợ miu nhà mình trót dại nhảy ra đằng sau theo thằng nào thì hết đường về nhà. Cho nên mình muốn nhờ bạn nào trong diễn đàn có mèo giai muốn tìm bạn gái giao lưu tí, miu nhà mình không kén chọn đâu, huhu, chỉ cần giúp em nó giải quyết cái nhu cầu hiện tại thôi ạ. Mình cảm ơn cả nhà nhé. Mình ở Hà Nội. Post ảnh em nó cái nhỉ.

mitngoc

Member
Xinh quá, nhìn rất là đỏm dáng nhé :love struck: Chúc bạn sớm tìm được bạn trai cho em ý :D Để kêu gào nhiều tội nghiệp quá ;)

zyxcba

Thks bạn, miu nhà mình điệu cực, gái mà lại, hihi, suốt ngày nằm ưỡn ẹo, được cái hiền lành đáng yêu lắm. Bạn nào có mèo giai giao lưu với em nhà mình nhé, nghe em í kêu gào xót cả ruột. Không hiểu sao hàng xóm nhà mình toàn là mèo gái với mèo công công mới chán chứ, không có mình phải đưa em nó ra mấy dịch vụ phối giống mất thôi, mà mình thấy mấy dịch vụ đấy đắt lắm, mình đâu có đòi hỏi chồng em nó phải là tây hay tàu gì đâu, em nào cũng được, miễn là hoạt động tốt, hihi.

chúc em mèo nhà bạn mau tìm được bạn giai.đưng như mình,mãi k tìm đươc chồng cho e miu nên em đi mất nửa tháng nay rồi.buồn lắm ý.hiz

Linhrin

Member
bạn muốn thì add Y!m EckLee9x nhé :D
chúng ta nói chuyện :x
hihi
xinh như thế này
vô duyên như thế này có đủ tiêu chuẩn làm bố chưa :))

bigbibi

Member
Trông em gái này xinh quá, nhưng Xù xì nhà tớ mới đc 5 tháng tuổi, ko biết đã đến thời kỳ của em nó chưa nhỉ? vụ này mình ko biết nữa...........

ruồi bẹp

Active Member
thằng nhà tớ 8 tháng rồi đấy.
khổ nỗi nó chẳng thấy dấu hiệu gfi muốn có bạn gái cả, chăngr gào chẳng kêu, đi chơi thì thỉnh thoảng mới đi -_-

nhưng mà thằng nhà tớ nó xấu xí lắm, mèo ta thôi, đen xì xịt lại xấu cả tính nữa (đã có tiền sử tát con gái nhà người ta bôm bốp) nên chắc chẳng em nào chịu nó đâu

nguyenthuy

Member
Heo nhà tớ 7 tháng tuổi, mới đi gái 2 tuần nay mới chịu bò về. Rõ khổ, thằng cu chỉ thích "của lạ", mèo gái của nhà thì có mà nó chê, lại còn vũ phu tát cho con bé mấy phát xưng hết cả mặt mày nữa chứ. Nhưng mà thằng bé đi về gầy hết cả người nên chắc chả làm ăn được gì nữa đâu bạn ạ, có gì phải đợi dịp khác bạn tuyển chồng cho con gái thì tớ xin một chân nhá. :D

m3o iU

em oi,em bon dep trai qua....nha minh co em khoai vang,hon 10 thang tuoi...sung man...ban muon giao luu thi add nick mai_pn1811 nhe.

thanhcong

Member
Mèo nhà tớ cũng đang tìm bạn trai. Mèo nhà tớ cũng là mèo Nga :D.Nhà tớ ở Cầu Giấy bạn nào có mèo đực thì bảo tớ nhà chứ để mấy a mèo cũng chỗ tớ abc thì mệt lắm:D