• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cấp cứu khẩn :|

T-Risk

Member
chó nhà e đang bầu bí ( chẳng bít có hay ko mới dc 22 ngày :)) ) hum qua e thấy ở cửa mình của bé có dịch màu trắng . lúc đầu e tưởng là sán @@ nhưng ko phải . e thấy e nó ko nghịch như mọi ngày chỉ đi lại bt ko nghịch gì cả e đùa cũng thờ ơ @@ bác nào cao nhân giúp e với hix

Thấy lúc nó đi đái phải ko phải.khi đái xong cún hay có màu trắng , xanh cốm.và hoa vẫn to thì bạn cứ cười nữa đi. ko vấn đề gì đâu.đấy là nhựa chuối.chứng ỏ em ý vẫn tốt.

T-Risk

Member
CHuẩn bị ổ đẻ đi là vừa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
ủa anh Nam ơi sao lai chuẩn bị ổ đẻ ạ :| e tưởng phải 60 ngày mới đẻ chứ :| h mới có 22 ngày mà anh :|

Keoxe

Vietpet sponsor
ủa anh Nam ơi sao lai chuẩn bị ổ đẻ ạ :| e tưởng phải 60 ngày mới đẻ chứ :| h mới có 22 ngày mà anh :|
Chuẩn bị dần dần là vừa. Cái nước đấy quý hơn vàng mà..............hehe