• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cảnh báo bán chó lừa đảo buiquan + Bỉm.Chef

Status
Không mở trả lời sau này.

minkiu89

Member
em ơi ngủ sao ....nằm tư thế lạ vậy nếu ngủ như thế có dậy được không, anh thấy em chăm sóc nó như vậy không chết mới lạ .còn những lời trên thể hiện trình độ về mọi mặt của em như thế nào rồi. à quên em nhận lại tiên chưa .em bị mất gì chong chuyện này, còn anh giao chó khỏe nhận lại chó bệnh tiền đã trả lại em anh lừa em à....................?
Xem lại đi rồi phát biểu , ko phải chó ai cũng như chó nhà ông đâu mà ko dậy :)) E nó khỏe mạnh chuẩn bị làm bố 1 đàn rồi đấy =)).
Thứ 1 : đừng nghĩ trả tiền là xong , tôi cũng mất 500k để nuôi chó 1.5 ngày để được chăm sóc nó thế đấy :-j
Thứ 2 : cảnh báo để mọi người ko bị mất tiền ngu thôi >:/ Nhiều người là nạn nhân rồi nên đừng có mà gái ** già mồm :))
Còn nói về trình độ chắc gì ông đã hơn tôi , tử tế với người mình tôn trọng thôi :) còn làm ăn thất đức như thế chẳng việc gì mình phải dạ vâng cả :)) Lúc đầu cũng chỉ ăn nói btg thôi nhưng những cm thối như thế thì chẳng ai để yên rồi ;)

minkiu89

Member
mấy ng` bênh ông buiquan có vẻ giống giống......................ng` nhà nhỉ =]] :))
Nick thì mới lập , cm được 1 2 bài ko phải thì hơi phí đấy <:p
Chờ admin giải quyết thôi %-(

buiquan

Member
chihuahua

Xem lại đi rồi phát biểu , ko phải chó ai cũng như chó nhà ông đâu mà ko dậy :)) E nó khỏe mạnh chuẩn bị làm bố 1 đàn rồi đấy =)).
Thứ 1 : đừng nghĩ trả tiền là xong , tôi cũng mất 500k để nuôi chó 1.5 ngày để được chăm sóc nó thế đấy :-j
Thứ 2 : cảnh báo để mọi người ko bị mất tiền ngu thôi >:/ Nhiều người là nạn nhân rồi nên đừng có mà gái ** già mồm :))
Còn nói về trình độ chắc gì ông đã hơn tôi , tử tế với người mình tôn trọng thôi :) còn làm ăn thất đức như thế chẳng việc gì mình phải dạ vâng cả :)) Lúc đầu cũng chỉ ăn nói btg thôi nhưng những cm thối như thế thì chẳng ai để yên rồi ;)
sao chước cháu bảo ông là cháu mới nuôi chó lần đầu cháu lừa ông à ...........

buiquan

Member
chihuahua

nó nằm như vừa..........................đùa với cháu song mệt ấy nhỉ chắc vợ nó không phải là cháu đấy chứ..............................

minkiu89

Member
chước <<< Lớp 2 khai lớp 8 à :-?? trình độ kém mà mở mồm ra chê người khác trình độ thế này thế nọ . K giải thích được lý do rõ ràng chuyển sang cãi cùn rồi :)) Chưa nuôi Chihuahua bao giờ chứ k phải chưa nuôi chó nhé ;)

minkiu89

Member
nó nằm như vừa..........................đùa với cháu song mệt ấy nhỉ chắc vợ nó không phải là cháu đấy chứ..............................
Cái loại óc *** bằng con chó :)) mày nói thế nên nghĩ tới vợ mày ý :) ức chế thì về mà uống bổ phế đi . Làm ăn thất đức như mày đời ko khá được đâu cẩn thận về sau chết hóa kiếp thành chó bệnh đấy =))

p3oxynh

Member
em xin co y kien the nay:
em khong benh ai ca. em cung mua cun o day. cun gio van khoe manh va do thuan chung thi em khong biet hihi.
minkiu89 thuc chat la dua tre con "dan ba mac vay"chuyen dam thoc linh tinh (em hay vao dien dan cho meo vj thay the) day vao no thi co ma het duong lam an "day phai c... ma :d" tao dieu kien cho cac lai cho khac dim hang va nem da lang xe hang cua minh thoi.
em co ti ngu kien vay thoi ah hihi...
bạn biết gì về chủ topic mà ăn nói thế? Bạn đang dùng sự chủ quan của bạn để đánh giá 1 ng` đấy. Topic đc lập ra không dìm hàng ai cả, cũng không mang ý đồ đập vỡ bát cơm của ai bh.
Đây hoàn toàn là bài viết cảnh báo cho tất cả mọi ng` khi mua chó nhà buiquan nên xem xét kĩ, vì buiquan bảo nhà có trại chó. mà trong gần 2 tháng "trại chó" nhà buiquan đã rao vài lần với số lượng khoảng 50con. Vậy là buiquan hoàn toàn nói sai về nguồn gốc xuất xứ của chó. Còn nếu bạn nào không cần chó nhà đẻ, chó gom các nơi về bán cũng đc, thì cứ mua của buiquan thôi...
Nói tóm lại, topic lập ra không phải để chửi nhau. Có bạn mua chó nhà buiquan vì may mắn nên lấy được em cún khỏe mạnh, bạn nói tốt cho buiquan, cũng không ngoại lệ có những nick là buiquan lập để tự "thổi kèn khen lấy". Vì vậy chúng ta cứ nên giữ văn hóa của chính mình không nên cãi qua cãi lại làm gì. Mình nghĩ buiquan sai vì thế phải lập topic xin lỗi vietpet + các mems và lần sau ghi rõ khi bán là chó gom. Vậy sẽ không có ai bàn cãi gì!~

buiquan

Member
Cái loại óc *** bằng con chó :)) mày nói thế nên nghĩ tới vợ mày ý :) ức chế thì về mà uống bổ phế đi . Làm ăn thất đức như mày đời ko khá được đâu cẩn thận về sau chết hóa kiếp thành chó bệnh đấy =))
nóng mất khôn rồi cháu ơi đang gọi ông lại gọi mày à. dòng họ nhà cháu luôn thế à. ? có lẽ cháu và mẹ cháu có chung một người cha ấy nhỉ..........
người như cháu có gì mà không dám làm............
các bạn mua cún nhà mình xin bảo hành 100/100 sức khỏe nếu có virut
xin hoàn lại 100/100 tiền cún cộng tiền bác sĩ và tiền xăng xe
bán đàn chihuahua mini ba tháng tuổi đã tiêm phòng đẹp lh ;0983052438

minkiu89

Member
Đừng nghĩ ai cũng như mày :) lớn tuổi rồi đừng để người khác phải kêu tên bố mẹ mày ra làm trò cười. Tao ko đụng đến bố mẹ mày thì mày đừng có xúc phạm :-o

KimCuong

Active Member
QUY CHẾ
ĐƯA THÔNG TIN LÊN BOX RAO VẶT

...................
......................

Điều 4: Loại trừ trách nhiệm của Vietpet

Diễn đàn Vietpet hoàn toàn không chịu trách nhiệm về:

4.1. Quyền sở hữu, giá cả, chất lượng, nguồn gốc, tính chất pháp lý của các thú nuôi/sản phẩm giao dịch thông qua diễn đàn;

4.2. Nội dung giao dịch riêng của 2 bên mua và bán;

4.3. Hậu quả do giao dịch bất thành hoặc các hậu quả khác phát sinh từ việc giao dịch trên diễn đàn.

.........................​

Status
Không mở trả lời sau này.