• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cảm ơn anh nhiều Bigflowerhorn

ngocQuan

Member
:) Mạo muội chủ thớt cho phép em gửi lời cảm ơn của anh em yêu BC HN nói chung.Hiiiiiii em thì phải nói riêng rồi đến Bác BIgflowerhorn:)):)) mặc dù 1 số anh em ko có mặt đông đủ như mong muốn vì 1 số lý do riêng.Trứoc tiên cảm ơn Bác đã chia sẻ 1 số kinh nghiệm của Bác đã từng trải qua và nuôi chim Bc đua.Cảm ơn anh thật nhiều đã kỷ niệm cho Ae yêu bồ câu đua HN 1 số kiềng 2011 VNPC của hội.Một lần nữa Chúc Anh và toàn thể gia đình luôn vui vẻ và hạnh phúc.À quên còn AE yêu BC Sài Gòn nữa chứ.CHúc anh em sẽ sớm có những chiến binh thật xuất sắc để chinh phục miền Bắc nữa:):):):)>:D<>:D<>:D<>:D<

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Mình phải cám ơn các bạn Hà Nội thì đúng hơn! Nhất là bạn ngocQuan, trên cả nhiệt tình, giúp mình biết thêm vài quán ăn, quán cafe dân dã :) !

Chúc anh em Hội bồ câu Hà Nội tương thân, đoàn kết, ngày càng phát triển!