• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ xamtac

xamtac

Member
vạy cá đeo vừa mà , nhà bạn gần ở đâu mình đưa bạn mấy vòng thư , theo mình thư bồ câu kiểng đeo vòng này đẹp hơn và rẻ mình có thể đeo 2 vòng luôn ,mình o Q6 nếu nhà bạn thì cứ alô mình ,mình đưa bạn mấy vòng về thử .

haohao

Member
Vảy Cá thuộc loại bự con với lại chân có lông nên cần phải xài loại lớn, nhà mình ở bên quận 4, nhưng cũng hay vô quận 6 lắm, lúc nào tiện đường thì sẽ ghé mua mấy cái, nhưng nếu bạn có loại cỡ lớn thì OK hơn. Thân.

xamtac

Member
Ý của hoàng dương cũng giống ý mình , hiển giờ mình hiếu 1 chú Bi trống xám, đi tìm mua thì mắc quá , hoàng dương có dư bi trống nào không ?

Chấn PG

Member
Nếu đẹp thì mình để lại chơi ,Chấn có nuôi Bi Không ?
Mình không có Bi xamtac ơi:D, nếu nuôi kiểng thì mình sẽ chọn Sư Tử & Vảy Cá thôi :D. Bữa giờ chưa tìm được Bi trống xứng với con mái ở nhà hả xamtac :coffee:?

Lúc này chuyện buôn bán vòng đeo thế nào rồi xamtac có hy vọng gì không. Nếu muốn làm ăn tốt thì cứ đưa anh em trong DĐ vài cái để anh em tham khảo có thể đổi được vòng nhôm không. Chúc bạn làm ăn phát triển nha.

Chấn PG

Member
Bác này đi gốc trong bụng em hay sao í :D:D:D
Cái này có lẽ là trùng thôi :D, nói thiệt là mình chỉ thích hai loại này nếu mà nuôi kiểng, còn bây giờ thì lo cho mấy bé thả hơn ;;), có lẽ sẽ tìm 2 loại này nuôi lại như hồi xưa :love struck: nhưng chưa biết thời điểm nào nữa $-) $-).

xamtac

Member
Lúc này chuyện buôn bán vòng đeo thế nào rồi xamtac có hy vọng gì không. Nếu muốn làm ăn tốt thì cứ đưa anh em trong DĐ vài cái để anh em tham khảo có thể đổi được vòng nhôm không. Chúc bạn làm ăn phát triển nha.
Nếu Cậu boyquay muốn lấy xem thử thì đt mình nhé ,nhà Cậu có gần Q6 không ? mấy vòng đeo chân bồ câu mình đưa bạn mình xài không a , làm ra nhều quá để ờ nhà cũng khôg biết làm gì , nếu Cậu thấy xài vừa thì cứ đt mình , mình tặng cậu chục gặp xài .

xamtac

Member
Chấn có nuôi kiểng thì đt mình lấy vòng đeo chân này nhé , mình thấy bạn mình nuôi cánh màu đeo đẹp lám đeo vô có thêm màu sắc :D,đt sẽ được tặng phẩm ngay còn chừng chờ gì nửa mà không đt hihi , mình giống làm quảng cáo quá =)) =)) =)) =))

vuanh

Member
Chào Xamtac,

Vòng đeo của bạn đẹp đó. Nhưng hình như không có số đúng không?

Chấn PG

Member
Chấn có nuôi kiểng thì đt mình lấy vòng đeo chân này nhé , mình thấy bạn mình nuôi cánh màu đeo đẹp lám đeo vô có thêm màu sắc :D,đt sẽ được tặng phẩm ngay còn chừng chờ gì nửa mà không đt hihi , mình giống làm quảng cáo quá =)) =)) =)) =))
Cảm ơn xamtac rất nhiều nhưng mình chưa có ý định nuôi kiểng lại :love struck:, hehehe bữa giờ có uống cafe đó xamtac, rảnh thì ghé 12 uống cafe chơi xamtac ơi :D. Chúc buôn may bán đắt nha >:D<.

mình muốn đặt bạn làm thử vòng đễ phân biệt căn cứ mình mà kiểu thì giống vòng số mà có thêm vài chử bạn có thể làm được không nếu được thì bạn làm cho mình thử nếu thấy ok thì đặt nhùi được alo cho mình nha :D 0938336967 .Cảm ơn bạn trước nha :D:D:D

ti Q5

Member
bạn xamtac nhà mình củng có nuôi kiểng nè bữa nào a e mình trao đổi ý kiến chơi mình đâu biết bạn cần trống bi xám đâu nếu biết mình chia lại bạn rồi hôm bữa ở nhà mình dư 2 chú mùng xiêm mình đâu biết bạn cần đâu mình củng chia lại 2 con đó cho mấy bạn khác chơi rồi bữa nào rảnh a e mình đi uống cà phê chơi ok

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
mấy cái vòng đeo vào rồi tháo ra được ko anh ...em cũng ở quận 6 nè

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
nhắn tin ko thấy trả lời vậy anh? có ai biết anh này ko ?còn chơi bồ câu ko hay là nghĩ rồi vậy ?các anh em dd giúp em với nha