• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ xamtac

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
sư tử thái kiếm anh bình hốc môn ý thì qua anh lũ,vảy cá thì anh lễ,andy87,hao hao,chú cường sắt...ko biết còn ai nữa ko?muốn mua rẻ thì qua ngay chủ nó mua thì ko bị ăn lời.
à anh xam tặc ơi anh còn bán ko em cũng muốn mua nè,,,đặt theo yêu cầu được ko anh ?em nhắn tin DĐ sao ko thấy anh tra lời hay là thay DĐ rồi?anh ở đường nào q6 vậy?

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Khoen nhựa xi mạ

Hôm nay xamtac trình làng mọi người xem khoen nhựa xi mạ bóng láng :-bd, nhìn khá bắt mắt. Bạn xamtac chụp hình lên cho mọi người xem nhé!

khoen nhựa xi mạ bền không xamtac chứ mình thấy đồ xi sài 1 thời gian nó bay màu đó nha , xamtac làm khoen bằng nhôm trang trí chắc hàng nó độc hơn đó ,, xamtac nghiên cứu làm khoen mà chim lớn đeo được đi xamtac

trantantai

Active Member
Mình định đặt 100 cái cho mấy con chim ta nó đeo, mà hôm giờ vẫn chưa gặp bạn , kiềng bạn nâng cấp lên một chút bảo đảm sẽ đắt hàng hơn hiện nay, vì nhu cầu rất lớn

Chấn PG

Member
Anh trantantai cần đặt khoen của xamtac thì nhắn tin cho em số lượng và màu luôn nha, em cũng đang đặt dùm anh Vuanh, có gì xamtac giao cho em 1 lượt luôn :D.

thang_Q5

Active Member
Mình định đặt 100 cái cho mấy con chim ta nó đeo, mà hôm giờ vẫn chưa gặp bạn , kiềng bạn nâng cấp lên một chút bảo đảm sẽ đắt hàng hơn hiện nay, vì nhu cầu rất lớn
anh tài nói nghe như nhà anh tài nhiều chim ta lắm vậy 100c:( bửa nào anh tổ chức ăn bồ câu quay tại nhà anh đi ,thèm lắm mà chưa có cơ hội thưởng thức.tiếc ghê :worried:

xamtac

Member
khoen nhựa xi hủ len

Sau đây là những chú chim không sọc , đánh giá dùm mình nhé mấy câu .

Mọi chi tiết xin LH : 0939119168

Mấy con không vạch đẹp nhỉ, mình cũng khoái không vạch, đang cố gắng xây dựng một đàn Bi không vạch nuôi chơi cho đã. tại vì Bi không vạch trống mái đều có đủ còn mùng sin và hồng sin thì nghe nói chỉ có trống mà thôi.

Bên xamtac có chim không vạch con bán không? Có mái không vạch bán không?

xamtac

Member
Minh cũng mới xây dựng lên a bạn hoàng dương nên chưa có ý dịnh bán , mùng sin nếu là mái chắc hiếm lắm .

bokinhvinh

khoen đó xi ha...có sét ko vậy? nhà mình cũng làm nghề xi nè ...nhưng đồ nhõ thì ko có xi....ai muốn xi lồng để mưa khỏi sét thì nhà em làm cái 1,còn khoen nhỏ quá mà hồ thì bự quá nên ko xi được....rồi khoen giá cả sao vậy anh xâmtặc ?có khắc chữ được ko?thân
à quên chim anh đẹp lắm,hôm nào qua coi luôn ^^

trantantai

Active Member
Nhựa làm sao mà sét hả Bồ, chỉ có điều tróc xi là chắc chắn, Mình dự định cho mấy em nhóc sẩp đời đeo cho vui thôi, có điều kiện mình sẽ nhờ người khắc chữ lên đó. MADE IN MADAGUOI, Mình thấy chim của Minh ngoài chợ có đeo vòng Ĩno khắc chữ M rất đẹp không biết có ai làm cái này không ha? ai biết chỉ dùm, dể mình chỉ lại nhe.
vinh ơi nhà em làm xi hả, bữa nào em xi dùm anh miếng da nha, Nói né bên anh Thủ đang có một cặp Hoả tiễn con nữa đó ảnh bán có 250k thôi có bắt thì lẹ lên, không có ai dặn là mình bắt đó

Nhựa làm sao mà sét hả Bồ, chỉ có điều tróc xi là chắc chắn, Mình dự định cho mấy em nhóc sẩp đời đeo cho vui thôi, có điều kiện mình sẽ nhờ người khắc chữ lên đó. MADE IN MADAGUOI, Mình thấy chim của Minh ngoài chợ có đeo vòng Ĩno khắc chữ M rất đẹp không biết có ai làm cái này không ha? ai biết chỉ dùm, dể mình chỉ lại nhe.
vinh ơi nhà em làm xi hả, bữa nào em xi dùm anh miếng da nha, Nói né bên anh Thủ đang có một cặp Hoả tiễn con nữa đó ảnh bán có 250k thôi có bắt thì lẹ lên, không có ai dặn là mình bắt đó
Chim của anh Minh tóc vàng phải không? Chim có kiềng inốc khắc chữ M là chim của anh Mành mà. Mình đang sở hữu chim có kiềng đó nè. Còn chuyện có làm hay không thì không biết vì không hỏi.

trantantai

Active Member
Vậy mà có người mới lụm được một con nói là của Minh NTN, vậy mình không khắc chữ T đâu lỡ mình có chim hay thì lộn qua Tài nu nu thì ai biết, Nhìn cái kiềng chắc là chim dữ, nhưng thấy nó bị lạc qua đạn khác thì có vấn đề đúng không anh

suoimohg

Member
Anh trantantai cần đặt khoen của xamtac thì nhắn tin cho em số lượng và màu luôn nha, em cũng đang đặt dùm anh Vuanh, có gì xamtac giao cho em 1 lượt luôn :D.
Nhờ bạn Chan PG đặt giùm mình 100 đôi nhé.
Bạn PM cho mình số tài khoản để mình chuyển tiền nhé!
Tks!

bokinhvinh

thôi em ko bắt nữa hôm bắt em này về hối hận tới giờ nè anh tài...hoã tiễn f2ra con f3 luôn rồi ,3xị nhưng có 12 cộng đuôi à (lúc đầu tường nhỏ chưa nhú hết ) ,mà con của em còn đẹp hơn 2 con kia ,2 em kia còn lai ghê hơn nữa....thằng bạn cho coi con hoã tiễn 6xị 17 cộng lông đuôi đẹp quá trời luôn mà tính ra là có 5xị lúc mua thôi 2 lông nên 6xị,tiết kiệm 2 xị mất 5 cộng đuôi ^^ ...thank anh tài ,nên chắc em ko bắt đâu,anh tài bắt đi,

Chấn PG

Member
Khoen

Đặt thì được rồi suoimohg nhưng mình không có quen người nào chạy xe tuyến Bắc-Nam :(, không biết vận chuyển ra đó thế nào nữa. Bạn có quen tài xế chạy tuyến Bắc Nam nào trong Nam không?

Nhờ bạn Chan PG đặt giùm mình 100 đôi nhé.
Bạn PM cho mình số tài khoản để mình chuyển tiền nhé!
Tks!

tranhuyvu

Member
Bạn Chấn ơi! Hồi trước, mình có chuyển hàng ra Hà Nội mấy lần. Có một vài công ty gần sân bay Tân Sơn Nhất chuyên làm dịch vụ giao nhận hàng hoá đi các tỉnh.Hồi đó mình hay chuyển hàng qua công ty Tín Thành, giá cả cũng rẻ lắm, và tuỳ thuộc vào thời gian nhanh hay chậm do mình yêu cầu. Chỉ cần mình gọi điện là người ta tới tận nhà lấy hàng và giao tận tay tại Hà Nội. Nếu bạn cần thì mình tìm lại số điện thoại cho.

suoimohg

Member
Đặt thì được rồi suoimohg nhưng mình không có quen người nào chạy xe tuyến Bắc-Nam :(, không biết vận chuyển ra đó thế nào nữa. Bạn có quen tài xế chạy tuyến Bắc Nam nào trong Nam không?
Rất đơn giản bác à!
Bác chỉ cần gọi dịch vụ chuyển phát nhanh Tín thành là xong. Nếu gửi sáng sớm thì cuối giờ chiều nhận dc hàng rùi.
Nếu ok dc thì bác PM cho em nhé!
Thân!

suoimohg

Member
Chuyện gửi thì rất đơn giản mà Chấn PG ơi (ui).
Chỉ cần gọi Tín thành là ok, thường thì chỉ trong ngày sẽ nhận dc hàng thôi mà.
Có gì thì Chấn PG PM cho suoi nhé!

@suoimohg: Không dùng ngôn ngữ chat.

trantantai

Active Member
Cám ơn Chấn PG mua gium vòng cuả Xam Tac, mình đã nhận được từ Vũ Anh, Chấn định buôn hàng bắc nam hả? chúc thành công, Mấy bạn ngoài bắc hy vong có hàng đẹp nhe