• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn Cứ Vũ_6

v___q6

Member
Thư Mời Tham Gia Trưng Bày Bồ Câu Kiểng lần 5 Năm 2012

Sau một thời gian gián đọan vì nhiều lí do nay căn cứ vũ_q6 trân trọng kính mời các bạn cùng yêu thích
chim bồ câu kiểng cùng tham gia buổi trưng bày bồ câu kiểng vào ngày chủ nhật ngày 23 _ 12 _ 2012
tại địa chỉ . 90 : Đường Liên Khu 16 - 18 _ phường Bình Trị Đông _ Quận Bình Tân
đến với buổi trưng bày ngày 23_12 ngòai những lọai được trưng bày, có thể các bạn cùng tham gia mua và bán trực tiếp
theo giá trị thị trừơng của từng giống chim bồ câu kiểng với công thức 1 cặp chim đẻ = 3 cặp chim con .
để công bằng cho người bán củng như người mua sẻ có những thõa thuận trực tiếp tại buổi trưng bày . hy vọng sẻ được sự ủng hộ của các bạn để
tạo thêm những buổi trưng bày tiếp theo . giúp người mua củng như người bán đều hài lòng . Các bạn có thể mang chim bồ câu đến trưng bày và củng có thế đến mua những thứ
mình cần theo giá thị trường . các bạn có thể mua bán tự do không cần phải trả bất kỳ 1 loại phí nào .
căn cứ vu_q6 trân trọng

Ngày 23-12-2012 show chim hả , lâu quá rồi không thấy em show chim , mình cũng có 1 số chim coi tạm được . Cho anh hỏi giá 1 cặp kèn màu bao đẻ cồ trước kia là 8 TR hiện giờ Show chim chắc còn 6 TR , vậy chim con còn 2 TR / 1 cặp phải không em . Nếu giá vậy anh lên show bắt mấy cặp về chơi .
Lúc trước anh có mua 1 cặp kèn màu giá 8TR bao đẻ cồ của em nuôi tới giờ chưa thấy để , anh nuôi thêm 1 tháng nữa không đẻ anh trả lại em . Anh em mua chim của V_q6 nên thận trọng chim nuôi hoài không thấy đẻ .

ngunhuheo1

Ngày 23-12-2012 show chim hả , lâu quá rồi không thấy em show chim , mình cũng có 1 số chim coi tạm được . Cho anh hỏi giá 1 cặp kèn màu bao đẻ cồ trước kia là 8 TR hiện giờ Show chim chắc còn 6 TR , vậy chim con còn 2 TR / 1 cặp phải không em . Nếu giá vậy anh lên show bắt mấy cặp về chơi .
Lúc trước anh có mua 1 cặp kèn màu giá 8TR bao đẻ cồ của em nuôi tới giờ chưa thấy để , anh nuôi thêm 1 tháng nữa không đẻ anh trả lại em . Anh em mua chim của V_q6 nên thận trọng chim nuôi hoài không thấy đẻ .

nuôi không đẻ tại anh ngu , nuôi dở +ngu lấy gì chim đẻ, đã ngu rồi cho người ta biết nửa , ngu mà lỳ

Canh sat 113

Bán chim nói như vậy ai mà dám mua.Làm ăn mất qui tính quá.níck ngunhuheo1 là của V_q6 các anh em mua chim của V_q6 hãy coi chừng.

Nick ngunhuheo1 em có phải là Vũ khùng không vậy mà sao bức xúc quá , bán chim không đẻ còn la lớn , sao này ai mà dám mua chim của em .

v___q6

Member
chào CHIM KIENG CHO LON và cảnh sát 113 các bạn đang vào căn cứ của người khác gây hấn nhé .
nếu các bạn thich các bạn có thể đến buổi trưng bày giải quyết luôn , đừng ở đây múa võ mồm nhé .
thân chào

Em làm ăn vậy sao được bán chim không đẻ nói anh không biết nuôi + ngu là chốn tránh trách nhiệm , tất cả anh em nuôi chim kiểng ai nuôi không đẻ là không biết nuôi + ngu phải không ? em nói như vậy sao mà giải quyết !

v___q6

Member
chào chim kieng cho lon .
tôi bán chim loại gì cho anh không đẻ ? thỏa thuận như thế nào ? anh vui lòng đến buổi trưng bày mang theo chim với nhiều ý kiến của anh em góp ý sẻ sẻ có hướng giải quyết nhé . rất hân hạnh nếu anh dám đến .
thân

v___q6

Member
chào chimkiengcholon

tại sao không trả ngay tại buổi trưng bày ? mà phải nuôi thêm 1 tháng nữa trong đợt bán khuyến mãi những cặp được bán 8 tr là những người mà tôi biết rỏ nick củng như con người của họ bạn nhé củng như số chim bán ra , bạn đừng cố gắng gây mất uy tín người khác bằng những lời vu khống
có cần tôi nói với Tùng trả cho bạn cặp hải âu đen 15 tr không đẻ hay không ? bản thân tôi sẻ trả cho bạn 3 cặp hoàn châu chân lông không đẻ nếu bạn còn lếu láo ở đây nhé , trước mắt tôi sẻ trả con mái hoàn châu đen không đẻ chứ không mua thêm trống của bạn để gọi là làm nóng ok
thân

tại sao không trả ngay tại buổi trưng bày ? mà phải nuôi thêm 1 tháng nữa trong đợt bán khuyến mãi những cặp được bán 8 tr là những người mà tôi biết rỏ nick củng như con người của họ bạn nhé củng như số chim bán ra , bạn đừng cố gắng gây mất uy tín người khác bằng những lời vu khống
có cần tôi nói với Tùng trả cho bạn cặp hải âu đen 15 tr không đẻ hay không ? bản thân tôi sẻ trả cho bạn 3 cặp hoàn châu chân lông không đẻ nếu bạn còn lếu láo ở đây nhé , trước mắt tôi sẻ trả con mái hoàn châu đen không đẻ chứ không mua thêm trống của bạn để gọi là làm nóng ok
thân
Mặt em đâu còn uy tín gì để mất , còn việc trả chim là chuyện của em anh đâu có liên quan gì đến những việc đó . Kỳ vậy em nuôi cũng không đẻ à , vậy là em không biết nuôi + ngu rồi hả .

thebao89

Member
sao mà căng thẳng quá vậy mấy a .mỗi người nhịn 1 câu đi mà %-(
e út chỉ góp ý thui vì 1 cộng đồng bồ câu kiểng thân thiện 8->
chúc a Vũ có 1 buổi show chim hoành tráng .e cũng sẽ cố gắng thu xếp để dự mới được :-h

v___q6

Member
hình ảnh tại buổi show chim bồ câu kiểng lần thứ 5_12_2012

cặp này đến từ căn cứ ĐƯỢC củ chi

Gà banh một màu đấn từ căn cứ Vy_gakieng

số còn lại từ căn cứ vu_q6

v___q6

Member
thêm nữa

căn cứ vu_q6 chân thành cảm ơn sự góp mặt của các bạn
chúc mọi người giáng sinh vui vẽ

trungwan

Member
hix,nhiều chim đẹp quá đi!bao giờ mình mới có được giàn chim thế nhỉ?:-??

thebao89

Member
thổi kèn đẹp quá a Vũ ơi
chúc a ngày càng siêu tầm thêm bồ câu đẹp và lạ nữa nhé>:D<

v___q6

Member
hôm nay pó thêm 2 cặp con mới ra lò chia sẻ cùng anh em
xòe lông tơ xám

phượng hoàng vàng

chúc mọi người 1 ngày vui vẽ