• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn Cứ Vũ_6

vu__q6

Member
bạn nên viết tiếng việt có dấu kẻo vi phạm qui định của diển đàn
chết như chơi a nghe !!!!!!!!
thân:)):))

vu__q6

Member

Thý Mời
Nhân dịp nãm mới 2012 cãn cứ vu_q6 và bumbi trân trọng mời các bạn cùng yêu thích chim bồ câu kiểng tham gia ngày show chim bồ câu kiểng ( chủ nhật ngày 12/2/2012 ) tại ðịa chỉ 808 quốc lộ 1 A Phýờng B
ình Hýng Hòa B . Quận Bình Tân
s
õ ðồ hýớng dẫn ðýờng ði

Các bạn ðến xem hoặc các cãn cứ có chim tham dự ðều ðựõc chấp nhận . chim bồ câu kiểng tham dự không phân biệt chim lại tạo hay thuần giống .
số lýợng không giới hạn
Rất mong sự ủng hộ từ các bạn ðể phát triển thêm sân chõi Bồ Câu Kiểng
thân chào

vu__q6

Member
Thý Mời
Nhân dịp nãm mới 2012 cãn cứ vu_q6 và bumbi trân trọng mời các bạn cùng yêu thích chim bồ câu kiểng tham gia ngày show chim bồ câu kiểng ( chủ nhật ngày 12/2/2012 ) tại ðịa chỉ 808 quốc lộ 1 A Phường B
ình ng Hòa B . Quận Bình Tân
sơ đồ hướng dẩn đường đi

Các bạn đến xem hoặc các căn cứ có chim tham dự đều được chấp nhận . chim bồ câu kiểng tham dự không phân biệt chim lại tạo hay thuần giống .
số lượng không giới hạn
Rất mong sự ủng hộ từ các bạn ðể phát triển thêm sân chơi Bồ Câu Kiểng
thân chào

DIENTHUY

Ah.Cái này hay ah,sơ đồ sao không thấy anh ơi.Thời gian như thế nào anh,mấy giờ!!!!!

5bong

Member
xa quá chứ nếu không chạy lên giao lưu cùng mấy anh em cho vui

bocaugamy

mình ko quen ai hết, nhà gần nên muốn chạy qua thử,tới nơi thấy quán 808 mà ko thấy ai nên chạy về luôn.:(

vu__q6

Member
Mình củng đang có ý định như vậy , nhưng hiện tại không có nhiều giống nên show riêng lẻ củng khó , anh em bỏ công tới mà không có gì mới củng ngại
nhưng mình sẻ cân nhắc
thân

vu__q6

Member
dạo này bỏ bê căn cứ lâu quá hôm nay có 1 vài cặp mới chia sẻ với các bạn
<<< Chém >>> thoải mái nhé :)):)):)):))

một số đang về

thân :)):)):))