• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Tuấn Anh - Tân Phú

Sau 1 năm rưỡi chơi chim bồ câu. Em đã sưu tầm được mấy loại bồ cầu ưa thích, em up lên nhờ anh em góp ý. Chân thành cảm ơn.
1. Cặp bông cúc đỏ.

2. Cặp bông cúc đen.

3. Cặp bông cúc trắng.

4. Sư Tử ý trắng.

5. Sư tử mỹ đỏ.

6. Sư Tử Hà Lan

7. Hoàng Châu

8. Gà pháp trắng

huyq11

Member
sư tử chưa 1 lông bờm vậy là to rồi , có tương lai lắm :D hi bữa nào chắc cũng sưu tầm thêm st hà lan :p . Chúc căn cứ a phát triển nhé , lâu rồi ko thấy tưởng a giải nghệ :))

Căn cứ đẹp quá, Nhà bạn ở Tân Phú là gần mình lắm, hôm nào giao lưu nhe, mình cũng thích bông cúc và sư tử, chúc căn cứ ngày càng đông vui!

trungwan

Member
2 con Halan nhìn quen quen,Anh bắt bên căn cứ BinhChanh phải không?Chúc căn cứ ngày 1 phát triển!

sư tử chưa 1 lông bờm vậy là to rồi , có tương lai lắm :D hi bữa nào chắc cũng sưu tầm thêm st hà lan :p . Chúc căn cứ a phát triển nhé , lâu rồi ko thấy tưởng a giải nghệ :))
Dạ hok có Anh Huy, Em trước nuôi bồ câu gà hok ah, giờ bán hết bồ câu gà chuyển sang nuôi Bông Cúc và Sư Tử. Chúc anh tuần mới vui vẻ.

huytho_2012

Member
chim đẹp .......................chuc căn cứ ngày cang phát triển...............................!

vquoc

Member
Sư tữ bông cúc đẹp wá. Chúc căn cứ cằng phát chiển thêm..........