• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Trung Bình Tân HCM

BỘ SƯU TẬP BỒ CÂU KIỂNG VÀ GÀ KIỂNG CỦA TRUNG BÌNH TÂN
Giới thiệu sơ qua các loại bồ câu và gà kiểng trong bộ sưu tập của mình.

Địa chỉ: 276/5 đường số 11, F.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân
ĐT: 0908.903.905 gặp A.Trung

1. Bồ câu Hải Âu.

2. Bồ câu Lông Xù

3. Bồ câu Sư Tử Ý Đen

4. Bồ câu Sư Tử Ý Trắng

*** Bồ câu sư tử Ý vàng

6. Bồ câu Sư Tử Thái Vàng

7.1 Bồ câu Gà King

8. Bồ câu Gà Tre

9.Bồ câu Vẩy Cá
9.1 Bồ câu Vẩy Cá Hồng

12. Bồ câu Cánh Màu Đỏ

13. Bồ câu Cánh Màu Đen

14. Bồ câu Sấm Sét

15. Bồ câu Én

16. Bồ câu Xòe Trắng

17. Bồ câu Xòe Đen

17.1 Bồ câu Cò

*** Bồ câu Bông Cúc

*** Bồ câu Bông Cúc Đỏ

*** Bồ câu Bông Cúc Đen

*** Bồ câu Gà Mỹ

18. Gà Rosecomb

19. Gà Nồi Lông Xù Nhạn

20. Gà Tre Lông Xù Xám

21. Gà Tre Lông Xù Chuối

*** Gà Phoenix trắng

*** Gà Ba Lan

Địa chỉ: 276/5 đường số 11, F.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân
ĐT: 0908.903.905 gặp A.Trung

Mời các bạn đến tham quan căn cứ nuôi các loại bồ câu kiểng gà kiểng của Trung. Rất vui được chia sẻ kinh nghiệm cùng anh em.

thangdovebi

Member
Mời các bạn đến tham quan căn cứ nuôi các loại bồ câu kiểng gà kiểng của Trung. Rất vui được chia sẻ kinh nghiệm cùng anh em.sau đó mời các bạn nhập tiệc chúc mừng căn cứ hoành tráng của trung nha như vậy nhé... hehe thanks.................

Up.............................................................................................................

Mời các bạn đến tham quan căn cứ nuôi các loại bồ câu kiểng gà kiểng của Trung. Rất vui được chia sẻ kinh nghiệm cùng anh em.sau đó mời các bạn nhập tiệc chúc mừng căn cứ hoành tráng của trung nha như vậy nhé... hehe thanks.................
Hehe thanks bạn đã up giùm mình nhé, hôm nào có nhập tiệc sẽ báo anh em ha.:D

thangdovebi

Member
trungbinhtan ơi nếu bạn muốn up...... để đưa căn cứ lên trên cho nhiều người chú ý thì bạn nên vào trang mua bán nhé. bên trang này là các căn cứ . cẩn thận xem chừng mod chuyển bài của bạn đấy. thanks

trungbinhtan ơi nếu bạn muốn up...... để đưa căn cứ lên trên cho nhiều người chú ý thì bạn nên vào trang mua bán nhé. bên trang này là các căn cứ . cẩn thận xem chừng mod chuyển bài của bạn đấy. thanks
bạn nói đúng quá,ko biết là khoe chim thôi hay bán chim nữa

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
cặp trắng và cặp đen được mấy lông rồi anh trung,lông bồm lên đầy đủ chưa anh ?

ngunhuheo

admin ơi cho hỏi con gà này là ai vậy,người ta post bài mà không cho làm cho mọi người không ai dám post bài nữa sao không khóa mod này dùm với....vào căn cứ người khác làm bậy mà còn la,xin admin xử lý công bằng dùm với...
Trả lại 1 môi trường sạch và xanh cho những anh em nào thích show chim cho anh em khác không cần cực khổ đi đến tận nhà mà xem......
thân

winner

Theo mình bạn thangdovebi nói đúng.Mình từng dùng từ "up" trong các topic chia sẽ kinh nghiệm và bị coi là spam và đã bị moderator xóa bài.Từ"up"chỉ dùng cho topic mua bán thôi.Bạn trungbinhtan dùng từ "up" cho 1 topic show căn cứ là sai ngay từ đầu,chưa bị moa xóa là may.Đáng lẽ bạn trungbinhtan nên coi lại mình sai hay đúng rồi hãy quay sang trách người khác.

ngunhuheo

hi

Theo mình bạn thangdovebi nói đúng.Mình từng dùng từ "up" trong các topic chia sẽ kinh nghiệm và bị coi là spam và đã bị moderator xóa bài.Từ"up"chỉ dùng cho topic mua bán thôi.Bạn trungbinhtan dùng từ "up" cho 1 topic show căn cứ là sai ngay từ đầu,chưa bị moa xóa là may.Đáng lẽ bạn trungbinhtan nên coi lại mình sai hay đúng rồi hãy quay sang trách người khác.
Theo mình nhớ thi chỉ là không xài từ ngữ chat và buôn bán vào trong căn cứ còn lại là thoải mái mà,mà thôi bỏ qua đi mình thật ra muốn anh em post chim để mọi người xem vui vẻ thôi,dạo này chẳng người nào chịu post chim nữa...làm hơi nãn nên chõ mỏ vào chuyện người khác.Mình thì không nuôi chim vì điều kiện không cho phép mà mình thì thích xem (rõ khổ)...thôi chúc mọi người vui vẻ ,mọi căn cứ có nhiều chim con..sory anh trung nghen lấy căn cứ anh ra viết lung tung ...thank

winner

Theo mình nhớ thi chỉ là không xài từ ngữ chat và buôn bán vào trong căn cứ còn lại là thoải mái mà,mà thôi bỏ qua đi mình thật ra muốn anh em post chim để mọi người xem vui vẻ thôi,dạo này chẳng người nào chịu post chim nữa...làm hơi nãn nên chõ mỏ vào chuyện người khác.Mình thì không nuôi chim vì điều kiện không cho phép mà mình thì thích xem (rõ khổ)...thôi chúc mọi người vui vẻ ,mọi căn cứ có nhiều chim con..sory anh trung nghen lấy căn cứ anh ra viết lung tung ...thank
Nếu dùng từ "up" kèm theo những lời chúc có ghi rõ nội dung thì không có gì phải bàn.Còn nếu chỉ dùng 1 từ "up..." thì chỉ dùng cho mục mua bán thôi.Còn dùng trong nhiều topic khác không phải mua bán dùng từ"up......" là bị coi là spam đó bạn.Mình hay mua bán các loại trong các trang web mình thấy như vậy.Còn trong vietpet mình không rõ lắm,có khi có đặc thù riêng^.^.Chúc bạn vui vẻ.

hao cholon

mới bị mấy câu mà o dám up nửa hả anh trung, anh vừa khoe vừa bán đó , lúc này anh trung theo chú ba huy nên củng mua bán chút đỉnh.

ngunhuheo

Nếu dùng từ "up" kèm theo những lời chúc có ghi rõ nội dung thì không có gì phải bàn.Còn nếu chỉ dùng 1 từ "up..." thì chỉ dùng cho mục mua bán thôi.Còn dùng trong nhiều topic khác không phải mua bán dùng từ"up......" là bị coi là spam đó bạn.Mình hay mua bán các loại trong các trang web mình thấy như vậy.Còn trong vietpet mình không rõ lắm,có khi có đặc thù riêng^.^.Chúc bạn vui vẻ.
sau khi xem xét xong thì thật sự mình tin vào lời bạn vì anh TRUng của chúng ta chỉ nuôi để bán chứ không phải để chơi....hôm bữa mình nhìn lộn tưởng anh ThangDOVEBI gì đó kêu anh TRung đừng up hình toàn là lỗi bản thân ...CHÂN THÀNH XIN LỖI ANH THẮNG...
UP.................................................FOR ANH TRUNG (cho admin đưa căn cứ a về đúng chỗ mua bán )thank tất cả,......

sau khi xem xét xong thì thật sự mình tin vào lời bạn vì anh TRUng của chúng ta chỉ nuôi để bán chứ không phải để chơi....hôm bữa mình nhìn lộn tưởng anh ThangDOVEBI gì đó kêu anh TRung đừng up hình toàn là lỗi bản thân ...CHÂN THÀNH XIN LỖI ANH THẮNG...
UP.................................................FOR ANH TRUNG (cho admin đưa căn cứ a về đúng chỗ mua bán )thank tất cả,......
Anh Trung vừa nuôi chơi vừa bán bạn ơi, chứ nuôi nhiều vậy không lẽ để không làm gì hả bạn? Vì mình quen dùng từ "Up" bên 5giay nên cái này sorry bác Admin và forum vậy. Còn mình up vào căn cứ giùm anh Trung để các bạn xem chơi, thích thì qua giao lưu, chung niềm đam mê mà, có bắt các bạn đến là phải mua đâu nhỉ?