• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Triệu Vũ

trieuvu

Member
Sau một thời gian tìm kiếm, hiện giờ Triệu Vũ đang sở hữu những loại sau, xin ra mắt anh em.
HỎA TIỄN:

2 CẶP NHẬT:

SƯ TỬ ĐỎ:

VẢY CÁ (từ căn cứ Trungwan):

VÚ EM cực kỳ siêng năng:

Mong anh em cho ý kiến. Thanks.

trieuvu

Member
Chào bạn cuonglchh, căn cứ của Triệu Vũ nằm ở quận 6, khi nào bạn muốn tham quan thì alo cho mình hoặc em mình trước nha, vì 2 anh em mình đều là hướng dẫn viên du lịch, ít có ở nhà lắm.
Căn cứ mình vừa ra đời được 2 tháng.
Cảm ơn bài nhận xét của bạn.

Hình như cặp hỏa tiển đang ấp thì phải? hình nhỏ hơi khó xem, em nên chụp trực diện xem rõ hơn
Em có thể up hình thông qua upanh.com chọn cỡ ảnh để được ảnh lớn hơn

trantantai

Active Member
Mới chơi như vậy là được rồi, dần dần bạn sẽ thấy cần cải tiến hơn chon lọc hơn. Bạn mua xòe ở đâu mà đuôi hơi ít, hỏa tiễn giống gì mà không thấy mũ và chóp vậy, sử tử này là st thái đó bạn nhỏ con và bờm thấp nhìn không đã. Chúc bạn mau săn tìm được hàng đẹp

trieuvu

Member
Mới chơi như vậy là được rồi, dần dần bạn sẽ thấy cần cải tiến hơn chon lọc hơn. Bạn mua xòe ở đâu mà đuôi hơi ít, hỏa tiễn giống gì mà không thấy mũ và chóp vậy, sử tử này là st thái đó bạn nhỏ con và bờm thấp nhìn không đã. Chúc bạn mau săn tìm được hàng đẹp
Cảm ơn anh đã góp ý. Anh xem kỹ lại sẽ thấy xòe của em là con tơ hay trưởng thành. Xòe của em còn tơ thì lấy đâu lông đuôi có nhiều được anh?! Còn mấy giống khác, hàng "hậu bối" như em thì chưa đủ khả năng để chơi hàng đẹp như bậc "tiền bối" như các anh đâu ạ.

Cảm ơn các anh em đã góp ý ạ :)

letuan4u

Nhìn đẹp quá chừng, toàn loại đắt tiền không ah. Bữa nào qua (wa) chổ bạn thăm quan nha.

trieuvu

Member
Cảm ơn bạn đã quan tâm. TV sẽ số gắng sưu tầm thêm để góp phần làm cho diễn đàn thêm sinh động.

heoquay22

Member
chào anh em củng ở quận 6 .hôm trứoc có liên lạc với anh .khi nào rảnh em qua anh chơi tham quan giao lưu nha anh.thân.