• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Thanh Thi - Sóc Trăng

HvsT.GC

Member
Mới tập nuôi bồ câu được hơn 1 tháng vài hình ảnh giao lưu với anh em.

HvsT.GC

Member
Bồ Câu Pháp

Up hình hơi lung tung tí. ace ở cần thơ - sóc trăng hoặc có dịp ngang qua alo 0985443667 anh em giao lưu.:D

dysjn

Member
Chuồng nuôi dưới nền cát đã quá, nhìn con banh trắng hơi bị lai thì phải.

HvsT.GC

Member
em cũng ko rành về bồ câu kiểng, thích nên nuôi chơi vài cặp. ở ngoài nhìn nó cũng tròn vo như mấy con banh khác thui.

HvsT.GC

Member
Em mới thí nghiệm vụ nền cát. Cũng chưa biết thế nào. ace nào có kinh nghiệm chỉ em với

truong_q4

Member
bạn có chỗ nuôi thật là lý tưởng thoáng mát, kiếm thêm kèn màu đi bạn, chúc căn cứ ngày càng phát triển, thân:)

HvsT.GC

Member
bạn có chỗ nuôi thật là lý tưởng thoáng mát, kiếm thêm kèn màu đi bạn, chúc căn cứ ngày càng phát triển, thân:)
Cám ơn anh! Em cũng đang kiếm, không biết kèn màu giá cả cao lắm ko?

HvsT.GC

Member
show vài cặp cùi mía để anh em xem chơi. hihi nông dân nghèo tập nuôi kiểng nên khả năng chỉ có thế
Hình này gửi bác Dũng (bác alo con hồi sáng này kêu con show cặp bồ câu xám gạch 2 con mái.con gà vàng dưới chân nó cũng là 1 cặp mái nửa đó bác. sao toàn 2 con mái ko biết

vài cặp banh cùi mía

gà vàng cà phê sữa con trống. con mái đang ấp ko có thả ra

pháp đen (không dám nói gà đen sợ bị chém vì ko có cân chia lại của ông anh, ổng nói 1.6kg/cặp

gà king lai, lúc mua người bán nói gà king thì kêu gà king thui chứ ko biết họ này

hỏa tiển

vài cặp khác

thebao89

Member
bạn ở dưới đất rộng quá tha hồ cho bồ câu tung hoành ,mình ở tp đất chật người đông nên chỉ nuôi được vài cặp ,mà cũng ko dám nuôi nhiều nữa ,đầu tư con giống tốt tới khi mà nghe dịch 1 cái mấy thằng phường nó vô gom hết vô bao :(
chúc bạn thành công nhe

chrek

Member
Căp banh này là con của con trắng và vảy hả bạn, hơi thiếu vảy chút phải không

HvsT.GC

Member
Căp banh này là con của con trắng và vảy hả bạn, hơi thiếu vảy chút phải không
Hi hi. nhìn từ trên xuống nó có bộ lông trắng hình chử Y 2 khuỷu cánh chóp đỏ chót cánh màu trắng. Ức trắng ko lem, màu rất dễ thương. Và nguồn em nó chính xác như anh nói. hihi