• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn Cứ Thanh Bình Hóc Môn

Nhà Quang ở chổ nào q4, mình dạy ở trường Nguyễn Tất Thành cả ngày chủ Nhật, trưa chủ nhật này mình ghé căn cứ của bạn dc ko? lúc 11g15

Chào anh Bình! Hai em gà trắng lớn chưa anh? Hôm nào rảnh anh chụp hình tụi nó lên cho em xem nha, chắc anh Bình nuôi tụi nó mau lớn lắm hả, chắc nặng hơn cả cha mẹ tụi nó luôn hả anh?

trantantai

Active Member
Hồi sang có mang chim qua quận 4 thả không anh? mấy con bồ câu dưới quê nó về quê hết rồi chỉ còn lại 4 con thôi, sáng nay bắt một đám định đi thả mà không thể cho đi được vì gấp nên phải cho ở nhà hi vong mai có cơ hội đi xa

Hồi sang có mang chim qua quận 4 thả không anh? mấy con bồ câu dưới quê nó về quê hết rồi chỉ còn lại 4 con thôi, sáng nay bắt một đám định đi thả mà không thể cho đi được vì gấp nên phải cho ở nhà hi vong mai có cơ hội đi xa
Sáng này anh mang ra cầu vượt Quang Trung thả, sáng mai anh sẽ đem ra Q4 .
Sáng mai Tài đi đâu, cho anh gởi 2 con nhe

trantantai

Active Member
Em chưa biết chắc là hơi xa một tí, nhưng con tuỳ coi ông thợ sắt có qua lám hay không nữa nếu ổng làm thì ở nhà rồi, nếu không thì em dự định đi gầu dây chơi, em mua sắt rồi dự định sửa chuồng lại cho nó rộng một chút và có chỗ cho nó đẻ nữa

hao chay

Active Member
e chào anh bình , ủa anh bình sao sư tử của anh có 1 con vậy anh bình . thank .

trantantai

Active Member
Chủ nhật này mọi người đi ngã ba Vũng Tàu anh có gửi không? em cũng đi tới Gầu Dây luôn. Em mang theo gần như toàn bộ. nhỏ thì cho đi gần , lớn thì đi xa chuyến này thành công thì sẽ về nhà luôn và chuyến tới sẽ đi Đà Lạt

sang_CBTG

Member
Chao A Binh

E là thành viên mới, e đang tìm 1 số giống bồ câu gà về nuôi, hiện giờ a còn nhiều không? E định mua 3, 4 cặp gì đó. A rảnh giờ nào trong tuần? Khi nào e đi Sài Gòn ghé để e vài cặp được không?

E là thành viên mới, e đang tìm 1 số giống bồ câu gà về nuôi, hiện giờ a còn nhiều không? E định mua 3, 4 cặp gì đó. A rảnh giờ nào trong tuần? Khi nào e đi Sài Gòn ghé để e vài cặp được không?
Khi nào bạn lên Sài Gòn ghé mình chơi, bồ câu gà mình còn gà pháp và hà lan trắng.

sang_CBTG

Member
A Bình có giống bcâu siêu thịt nào ko loại từ 1kg-1,3kg đó. e nghe nói chứ chưa thấy nữa e tìm mua về làm giống. chỗ chú 5 hôm trước a chỉ e mới bắt mấy cặp nhưng ko có loại 1kg-1,3kg.