• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

căn cứ sihaichao

sihaichao

Trước đây tôi cũng có nuôi bồ câu bay nhưng do chuyển nhà và công tác nên không còn nuôi nữa. Giờ chỉ nuôi cá dĩa thôi. Tôi thấy dạo này phong trào chơi bồ câu sung quá! Các bạn trên diễn đàn trao đổi sôi nổi quá! Có bạn nói rất đúng, rất hay , có bạn dường như mê mua bán bồ câu qua mạng quảng cáo quá chừng nên thành ra nói xạo chuyện không có trên đời! Tôi muốn nói với các bạn như thế vì diễn đàn là nơi sinh hoạt trao đổi kinh nghiệm nuôi và huấn luyện bồ câu, gà, cá, chó kiểng... vài lời gởi đến diễn đàn. Tôi xin tham gia với các bạn nhé!

rhinky

Member
Hình như em đoán được nhân vật giấu tên đó là ai rồi! Nhưng vì lí do tế nhị nên nhiều người không muốn nói tới. Diễn đàn trao đổi lành mạnh mà...nhưng sao thấy trao đổi kiểu đó "mạnh miệng" quá! Chúc anh sẽ gầy lại được 1 bầy chim tốt!

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Welcome bạn sihaichao,

:wel: Chào mừng bạn sihaichao tham gia diễn đàn bồ câu,
Tiếc là bạn không còn nuôi chim câu nhưng không sao với khẩu khí của bạn, chắc có nhiều kinh nghiệm nuôi chim câu lắm :)! Bạn chịu tham gia diễn đàn chim câu non trẻ này đúng là hân hạnh!
Diễn đàn đúng là nơi vui chơi, trao đổi, học tập kinh nghiệm về các thú vui của những người cùng sở thích! Mời bạn cùng tham gia tranh luận về vấn đề chim câu nhé >:D<!

osscar

Member
Trước đây tôi cũng có nuôi bồ câu bay nhưng do chuyển nhà và công tác nên không còn nuôi nữa. Giờ chỉ nuôi cá dĩa thôi. Tôi thấy dạo này phong trào chơi bồ câu sung quá! Các bạn trên diễn đàn trao đổi sôi nổi quá! Có bạn nói rất đúng, rất hay , có bạn dường như mê mua bán bồ câu qua mạng quảng cáo quá chừng nên thành ra nói xạo chuyện không có trên đời! Tôi muốn nói với các bạn như thế vì diễn đàn là nơi sinh hoạt trao đổi kinh nghiệm nuôi và huấn luyện bồ câu, gà, cá, chó kiểng... vài lời gởi đến diễn đàn. Tôi xin tham gia với các bạn nhé!
Chào bạn Sihaichao, bạn có dự định nuôi lại bồ câu không, hoan nghênh bạn tham cùng tham gia diễn đàn bồ câu của mình, bạn cũng nuôi bồ câu lâu lắm rồi nhỉ, với kinh nghiệm của bạn sẽ giúp ít anh em trên diễn đàn về cách nuôi cũng như cách coi chim về bồ câu, chúng mình sẽ cùng trao đổi nhé!

Chấn PG

Member
chào mừng anh "quay lại" với bồ câu :D chúc anh sớm gầy lại đàn bồ câu và có những kinh nghiệm về bồ câu thì trao đổi hoặc hướng dẫn cho anh em ở diễn đàn nha :D :wel: