• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Quang quận 4

thangdovebi

Member
TDB đang lên được mấy em bi mái đen cực chuẩn . hôm trước TDB có đem ra chợ cho các bạn xem chơi đó. anh vinh kêu mình nhường lại 20 vé/em. mình suy nghĩ... để nuôi luôn.

TDB đang lên được mấy em bi mái đen cực chuẩn . hôm trước TDB có đem ra chợ cho các bạn xem chơi đó. anh vinh kêu mình nhường lại 20 vé/em. mình suy nghĩ... để nuôi luôn.
chúc mừng bạn TDB khoe hàng đẹp mà sao không có hình vậy bạn TDB , cho xin vài tấm hình để em út xem cho đỡ thèm đi bạn ơi

a Thắng ơi, mình chơi hàng thường vừa mắt xem à, chứ Bi thế nào là chuẩn mình cũng kg biết nữa, nhưng mà mình chơi Bi cũng rành lắm.

thangdovebi

Member
hehe anh quang. mình gặp nhau hằng ngày mà. hôm nào tdb đem vài em ra chợ uống cà phê xem chơi ha.

thang_Q5

Active Member
anh quang không post hình chim nha anh quang cho mọi người xem mà học hỏi với anh ,nghe nói chim nhà anh quang đẹp lắm hả anh :)):)):))

le quan8

Member
hehe anh quang. mình gặp nhau hằng ngày mà. hôm nào tdb đem vài em ra chợ uống cà phê xem chơi ha.
Chào A QUANG,A ThẮNG Bữa nào A đem ra chợ,sẵn tiện đt cho LỄ ra xem để mở rộng tầm nhìn ha a?

minh_vy

Member
Chào mừng bạn Quang đến với VP hi vọng 1 ngày gần đây mình đến nhà bạn tham quan
hôm nào đi cho em đi ké với nha anh tài!hôm nào chạy qua anh hoc hỏi chút kinh nghiệm nuôi bc nà!thank trước nà

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Khi nào các bạn ra xem chim nhớ mang theo máy chụp hình theo để chụp hình rồi post lên Vietpet cho mọi người cùng chim ngưỡng chim đẹp nhé :-bd!

Chào A QUANG,A ThẮNG Bữa nào A đem ra chợ,sẵn tiện đt cho LỄ ra xem để mở rộng tầm nhìn ha a?

ok! Bữa nào mình chụp ảnh rồi đưa lên cho các bạn xem nha,mình cũng mới mua 1 con mái bi đen của a cường rồi.giá hữu nghị à.

chào các bạn mình mới mua được một cặp kéc trắng đẹp lắm,mình tính đưa hình lên mà kg biết cách đưa,ai biết có thể chỉ dùm mình kg.mình lên mang bằng đt đó .nên kg rành.

haohao

Member
chào các bạn mình mới mua được một cặp kéc trắng đẹp lắm,mình tính đưa hình lên mà kg biết cách đưa,ai biết có thể chỉ dùm mình kg.mình lên mang bằng đt đó .nên kg rành.
Để hôm nào em chạy qua chỉ anh thêm vài chiêu nữa :D

haohao

Member
Bồ câu kiểng nhà anh Quang nè

Bi đen:

Bi Xám:

Két trắng

Vả Cá

Cò (đồ cổ đó nha)

andy87

Member
Két trắng đẹp quá, Cặp dưới cùng có phải là khủng long lai thái không anh Quang? Thấy nó ngộ ngộ :)

thang_Q5

Active Member
Két trắng đẹp quá, Cặp dưới cùng có phải là khủng long lai thái không anh Quang? Thấy nó ngộ ngộ :)
Cặp cuối cùng gọi là bc mà bạn ,haohao có gi tên chủng loại ở trên đầu hình rồi mà bạn ;)

chào bạn!cặp cò này mình mới mua.nếu ai thích thì mình nhường lại,nhưng đây là hàng cổ nha.mình thích sưu tâp hàng cổ lắm.ai có hàng hiếm(mớí)thì alô cho mình nha.

Chào anh Quang! Cặp trứng thái hôm trước anh tặng em nay đã khẽ mỏ cả 2 trứng luôn rồi. Hi vọng sắp tới sẽ có cặp chim đua hay. Thanks anh Quang nhiều nha. Vậy là em phải lo làm chuồng cho tụi thôi. Chào anh!

chào huynh!chim hay mà muốn bay đạt thì dợt thường xuyên nha (văn ôn võ luyện )mà.e cứ dạn tay thả nha,nhà a còn nhiều bổn hay lắm!

@vinhquang_quan4: Đề nghị thành viên không quảng cáo rao vặt mua bán trong căn cứ. Mua bán rao vặt thì sang box mua bán rao vặt riêng, cám ơn!