• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Phuocloc - Q9

Chào diễn đàn và tất cả anh, em. Sau 2 tháng sưu tầm được vài cặp dỏm gửi anh em đánh giá dùm.Vì chưa có kinh nghiệm nên chỉ dám đầu tư mấy em thường thường thôi mong anh em ủng hộ.

Đây là gia đình em Thơ đang nằm ổ sắp có baby rồi

Còn đây là Két đươc 4 lông

Mini két, sắp có baby

Cặp gà banh được 4 tuần tuổi

Fantail, sắp có baby

Thái xám, sắp có baby ( hình này mình chụp trước nên không thấy nằm ổ)

Thái xì tĩm, sắp có baby

Em này thả cả tuần rồi mà chưa thấy bóng dáng em đâu

Đây là lồng để mấy em bé tương lai du ngoạn quận 9

Còn cặp ông thọ con nữa nhưng em đang đau mắt, dung nhan xấu lắm nên chưa chụp hình.Hiện giờ chỉ mới có vậy thôi, hi vọng vài tháng nữa có mấy em kha khá chút xíu để tham gia cùng anh em

Mình chỉnh hình cở lớn rồi (1080 x 1024) nhưng sao hiện lên có chút xíu.Mong anh em chỉ giáo dùm

Cám ơn anh em đã xem qua và đánh giá

Chào lephuocloc
Mới sưu tầm 2 tháng mà tuyển được nhiều cặp đẹp quá ,chúc căn cứ ngày càng phát triển và bố sung thêm nhiều giống đẹp nữa cho thêm mùa sắc .nhà mình ớ q7 khi nào có cơ hội anh em mình sẽ giao lưu trao đổi học hỏi thêm kinh nghiệm.
thanks .

heoquay22

Member
up cho căn cứ anh phát triển thtt nhiều .hôm nào rảnh thì xuống em.uống nước anh.thân

Ok,khi nào sắp sế được anh sẽ gọi trước
Nhớ khi nào có hỏa tiển con gọi cho anh nha

Chào bạn Evanwong

Em nó mới sanh vài hôm, không biết có cồ không.Hôm qua say về cầm soi thử làm bể hết 1 trứng rồi, buồn ghê