• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Phấy Nhóc

Chà, hai con bi nhìn đã thiệt đó. Nhìn con mùng sin này thì nhiều người thèm chảy nước miếng luôn ấy chứ. Mà sao chụp hình có hai con đó thôi vậy? Mình nghĩ căn cứ này chắc còn nhiều con khác nữa, khi nào rảnh thì cho bà con coi thêm vài con nữa nha.

lại xuất hiện thêm 1 đại cao thủ nữa , chim đẹp hi vọng 1 ngày nào đó được đến nhìn tận mắt . Chúc mừng căn cứ phaynhoc tham gia diễn đàn =D>=D>=D>

maxchix

Member
Bi xám phấn mái

Bi xám phấn mái vừa tròn 10 lông

Bi xám phấn trống

Bi xám phấn mái

chủ căn cứ này nuôi chim bi đẹp mà sao bi xám không vậy anh , mà nè anh em thấy hình như cánh tay của anh củng đẹp quá ta , đưa hình bi đen lên đi anh

hii .. chim đẹp thiệt bi đen xám gì cũng đẹp quá , anh này chắc cũng người nuôi chim lâu năm quá hiii

Đây cũng là bộ sưu tập bi đẹp. Nhìn mấy con bi xám, có con bi xám mắt xanh (taitainunu nhìn đó thì thấy nha, cặp mắt nó màu xanh) con bi xám phấn trống nhìn đã thiệt, thực ra người ta nuôi bi đen vì bi đen mũi to hơn bi xám, nhưng những con bi xám này thì phải nói là đẹp.

Nếu có dịp cho mọi người ghé căn cứ tham quan được không vậy?

thipham

Member
ôi niềm đam mê..........,từ bé lúc bắt đầu biết nuôi bồ câu,đã từng mê bồ câu hoả tiễn đầu đen, chạp đen, ănglê trắng nhưng vẫn mãi là niềm mơ ước, đến năm 1993 lại biết đến bồ câu bi như thế nào là đẹp cũng như giá trị của nó, nhưng mà ôiiiiiii cho đến tận bây giờ, vẫn chưa sở hữu được vì điều kiện ko cho phép, mặc dù đó là niềm mơ ước từ rất lâu rồi, thôi thì đành hẹn trong mơ vậy. chúc mừng maxchix đang sở hữu giấc mơ của nhiều người đam mê bồ câu trong đó có mình. chúc mừng

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
cho hỏi nhóc pháy có phải là anh huy ở bên bình phú mà đã từng lên chỗ chú cường sắc coi chim và kiếm trống mùng sim ko?

maxchix

Member
mình ỏ quân 5 bạn oi , minh tên huy . mình rât thích nuôi bi nhủng mà chỉ bi xám thôi nha .

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
có phải anh huy vừa lên anh 13 hôm nay ko(4-9)...còn chim nào nữa ko a ?post lên cho anh em coi với,chim đẹp quá

maxchix

Member
mình ít lên 13 lắm tại nhà mình củng có ấp vú mà cho nên mình o có lên trên dó xa quá .còn chim thì mình nuôi bên quân 8 bên nhà dì mình .

Đây cũng là bộ sưu tập bi đẹp. Nhìn mấy con bi xám, có con bi xám mắt xanh (taitainunu nhìn đó thì thấy nha, cặp mắt nó màu xanh) con bi xám phấn trống nhìn đã thiệt, thực ra người ta nuôi bi đen vì bi đen mũi to hơn bi xám, nhưng những con bi xám này thì phải nói là đẹp.

Nếu có dịp cho mọi người ghé căn cứ tham quan được không vậy?
da em thấy rồi anh chụp hình mà con mắt xanh thiêt , mà em nhìn cái tay có màu xanh em cũng xanh mặt luôn nè hii

maxchix

Member
Mình chỉ (chĩ) rảnh (rãnh) vào buổi chiều thôi. Khoảng 4h trở đi . Có gì đến thì dt mình cái trước nha! Số phone (xó phon) mình: 0902.183.183 .