• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Ngọc Quân HN

ngocQuan

Member
Sao lại là tù binh hả anh quân. Chim mới về căn cứ à ??????????????? Nói em nghe nè?Tất cả các chiến binh đã tung cách trên bầu trời khi về 1 căn cứ mới mình phải nhốt nó hoài.Nếu thả ra thì mất liền?OK:)

ngocQuan

Member
[COLOR="Blu[IMG]http://i598.photobucket.com/albums/tt67/quandang/SA702428.jpg[/IMG]e"]Gửi 1 vài hình anh cho anh em coi[/COLOR]

Và các chiến binh non đang chờ kiềng VNPC 2012

:p<:p

huantd

Bạn có thể cho mình địa chỉ nhà bạn + giá của 1 đôi chim con vào inbox dc ko bạn

Ilovepigeon

Member
anh quân nhiều chim đua thế :D có thể để cho em một cặp non để em gây phong chào được không :D:D

suoimohg

Member
Chúc mừng bạn có một căn cứ đẹp!
Bạn cho biết địa chỉ để bữa nào rảnh qua giao lưu anh em dc không?

vuduyhung

anh ơi em là mem mới anh có thể để lại cho em 1 cặp thái đc ko??? xi tím hay trắng cũng đc???? anh cho em xin luôn giá nhé. em ở thái nguyên. cám ơn anh

ngocQuan

Member
Căn cứ của Mình bình thường thôi bạn.Chỉ có cờ thôi chưa có cúp nhé,Mình săn sàng tiếp đón bạn khi bạn có điêu kiện ghé qua.alo trước đấy nhé nhưng nói trước Mình toàn chim Đua Mua ở Sài gòn thôi không có chim Trung quốc đắt tiền đâu nha