• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Ngọc Hà My

Ngọc Hà My

Anh chủ top cho em hỏi kiềng in tên căn cứ anh đặt làm ở đâu thế anh?
Kiềng VNPC một năm chỉ có một đợt đặt thôi , và thường thì mọi người chỉ đặt rất ít và tùy theo số lượng chim nhà mình gây giống trong một năm là bao nhiêu con thì đặt từng ý cái , tại vì kiềng VNPC có in tên năm 2012 , đến năm 2013 thì kiềng 2012 sẽ không dùng được nữa lên mọi người chỉ đặt đủ dùng trong một năm thôi , tất cả các căn cứ ở hà nội sẽ tổng quân số lại xem có bao nhiêu người đặt thì ban quản trị hội bồ câu Hà Nội sẽ gửi vào cho ban quản trị hội bồ câu Sài Gòn , còn kiềng danh định hình như là 2 năm mới có một đợt đặt , tại vì mỗi đợt đặt ít nhất phải là 200 cái , có những người đặt một thể 600 đến 800 cái , vì kiềng danh định không in tên năm , lên có thể dùng lâu dài qua năm này đến năm khác được , tất cả đều phải nhờ anh em trong Sài Gòn đặt giúp bên Trung Quốc cho toàn thể những người có nhu cầu đặt kiềng VNPC hay kiềng danh định

Ngọc Hà My

Cường mà show hàng thế này làm nhiều ae thèm lắm đấy:x:x:x:x:x
Căn cứ của em bình thường mà , có gì đâu mà anh lại bảo em show hàng chứ , thời gian rảnh thì em tải ảnh căn cứ lên cho mọi người xem và giao lưu thôi mà , cảm ơn anh đã quan tâm nhé

Cảm ơn anh, thì ra là kiềng hội BC VN. Em chỉ có vài cặp Thái thôi ko có nhiều nên đành xài kiềng chợ vậy. Căn cứ của anh phải nói là chịu chơi nhất ở ngoài Bắc