• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Ngầu Q6

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Thì ra đây là căn cứ chú ngầu hã em gần nhà nè đang canh me bồ câu chú nè.............đang kiếm loại súng nào bắn lưới lên cao để chụp 1 đám luôn nè .........hihihihi.......em tên Vinh hân hạnh đươc biết chú...có cặp con trắng nào ko chú..thấy chú thả quá trời nhìn ghiền ghê chiều chiều là em lên rình à^^.
chú có cặp con nào bán rẻ con chơi với nha ..đang dựng lồng .....chú địa chỉ đâu vậy gần Chi lăng ko chú?

Chấn PG

Member
Mình + boyquay676 + anh Ngầu gần nhà nhau ở Q6, còn bokinhvinh ở khúc nào? Chắc cũng gần trường Chi Lăng hả?

bokinhvinh

em là vinh bên cơ sở xi mạ thắng lợi nè ..em ở 217 a lê quang sung toàn ở gần nhau ko vui đây.....................em quen anh 203 lê quang sung em chị thanh ....nhưng ko biết ảnh là nick nào...thấy hình ảnh trong thác văn điền thả chim...ko biết là anh chấn hay boyquay nhỉ........

Riết đi từ Lê Quang Sung ra Nguyễn Thị Nhỏ thấy cũng 2-3 Căn Cứ rồi.

Tấm hình đầu tiên trong Giờ Ăn Tập Thể có chú Xám 2 Gạch ko ăn mà lo kua gái kìa anh.

trời hàng xóm với nhau không có ai xa lạ gì đâu hii ngoài đó sao nhiều người nuôi chim thế trong mình điếm không hết 1 bàn tay

bokinhvinh

hốc môn cũng nhiều vậy anh tài hihihi.^^.......................................hốc môn toàn anh nuôi chim dữ ko ^^

hốc môn cũng nhiều vậy anh tài hihihi.^^.......................................hốc môn toàn anh nuôi chim dữ ko ^^
mấy cái anh quét màu đỏ đó hôm sau em đừng có viết vậy nữa, hết thì chấm câu, chứ chấm lửng bắt người đọc phải điền vào hay sao hả em? Còn đã có biểu tượng rồi việc gì em phải dùng cái biểu tượng chát ở đây! Anh nói thế là vì mod phải đọc và sửa từng bài một đó em, hãy viết sao để mod dừng cực khổ thêm nữa, họ đâu có tiền khi tham gia quản lý web đâu nè.

Còn em viết vậy thì máy nó sẽ đọc thấy ngôn ngữ chát nó không hiện lên, mod không kích hoạt bài đó thì coi như vào thùng rác đó. :D

seal203

Member
mấy cái anh quét màu đỏ đó hôm sau em đừng có viết vậy nữa, hết thì chấm câu, chứ chấm lửng bắt người đọc phải điền vào hay sao hả em? Còn đã có biểu tượng rồi việc gì em phải dùng cái biểu tượng chát ở đây! Anh nói thế là vì mod phải đọc và sửa từng bài một đó em, hãy viết sao để mod dừng cực khổ thêm nữa, họ đâu có tiền khi tham gia quản lý web đâu nè.

Còn em viết vậy thì máy nó sẽ đọc thấy ngôn ngữ chát nó không hiện lên, mod không kích hoạt bài đó thì coi như vào thùng rác đó. :D

Dạo này anh HD hổ trợ mod dữ quá hen. Cái này SMod nên đưa anh Dương vào AMod(mod assistant) mới được, dạo này em bận quá không pót được nhiều bài nên thấy anh em post cũng buồn mà chưa chụp hình được nên không post gì

Mình thì không có khả năng đó rồi, nhưng nếu không nhắc nhở thì mấy người mới vào không hiểu vì sao bài bị xóa, họ sẽ nản, còn mod thì lại cực khi sửa bài. Một công đôi việc thôi em. Với lại đăng lên thế thì thiên hạ mới hiểu được sự vất và của mod, mình là người ngoài dễ nói lắm, còn không lẽ mod lại than thở trên diễn đàn à. Cái này gọi là:"Thay lời muốn nói" thôi seal ơi.

Ah bữa seal có ghé nhà Lễ quận 8 cùng với mấy người đi cùng A bigflowerhorn không? Lễ có nhắc đến một người, qua tả tướng tá thì đoán là seal thôi :))

seal203

Member
Mình thì không có khả năng đó rồi, nhưng nếu không nhắc nhở thì mấy người mới vào không hiểu vì sao bài bị xóa, họ sẽ nản, còn mod thì lại cực khi sửa bài. Một công đôi việc thôi em. Với lại đăng lên thế thì thiên hạ mới hiểu được sự vất và của mod, mình là người ngoài dễ nói lắm, còn không lẽ mod lại than thở trên diễn đàn à. Cái này gọi là:"Thay lời muốn nói" thôi sael ơi.

Ah bữa sael có ghé nhà Lễ quận 8 cùng với mấy người đi cùng A bigflowerhorn không? Lễ có nhắc đến một người, qua tả tướng tá thì đoán là sael thôi :))
Đính chính em chưa biết nhà anh Lễ vì từ khi anh Lễ gia nhập diễn đàn đến giờ em bận đuối người, mà tên em là seal(hải cẩu) anh đổi tên em mà không đải chè cháo gì cả(ít nhất cũng cà phê 12). Mà dđ này có người đối trọng với em và Chấn à, hay là Chấn đó anh hehhe (phải thì Chấn lên tiếng đính chính dùm anh nha :)))

Đính chính em chưa biết nhà anh Lễ vì từ khi anh Lễ gia nhập diễn đàn đến giờ em bận đuối người, mà tên em là seal(hải cẩu) anh đổi tên em mà không đải chè cháo gì cả(ít nhất cũng cà phê 12). Mà dđ này có người đối trọng với em và Chấn à, hay là Chấn đó anh hehhe (phải thì Chấn lên tiếng đính chính dùm anh nha :)))
ha ha ha! Ai biểu dùng tên tiếng anh làm gì? tên đó còn ngắn đó, tên anh kia mới dài :p (Không dám nói tên, tự hiểu, nếu muốn chửi cũng không được vì đâu có nói cụ thể đâu) tại vì ngu tiếng anh nên đâu biết. Đổi tên hải cẩu thì nó thành chữ gì vậy trời! cầu mong đừng ra chữ gì tùm bậy tùm bạ là được.
Bữa nào rảnh ghé qua Lễ chơi đi, ông đó cũng là dân buôn bán, tướng tá to con giống em, nhưng có lẽ đẹp trai hơn thì phải :)). có gì còn hợp tác làm ăn nữa.

seal203

Member
ha ha ha! Ai biểu dùng tên tiếng anh làm gì? tên đó còn ngắn đó, tên anh kia mới dài :p (Không dám nói tên, tự hiểu, nếu muốn chửi cũng không được vì đâu có nói cụ thể đâu) tại vì ngu tiếng anh nên đâu biết. Đổi tên hải cẩu thì nó thành chữ gì vậy trời! cầu mong đừng ra chữ gì tùm bậy tùm bạ là được.
Bữa nào rảnh ghé qua Lễ chơi đi, ông đó cũng là dân buôn bán, tướng tá to con giống em, nhưng có lẽ đẹp trai hơn thì phải :)). có gì còn hợp tác làm ăn nữa.
Có nghe anh Big nói có lẽ anh Lễ có làm ăn chung với gia đình bên vợ em để bữa nào "thấy sang bắt quàng làm họ" xin cặp bi đen để giống của anh Lễ về trưng tủ kính rồi mời anh em dến ngắm cho đã.
Thank anh.

bokinhvinh

huhu tại em viết ngắn quá nên phải chấm cho nó dài ra.còn biểu tượng thì em thấy làm vậy cho nó đỡ chán 1 chút xíu và cũng lôi cuốn thêm chút chút...chắc tại em chat vào coi bản tin teen nhiều quá bị nhiễm mà ko biết.Sory mod nhiều em sẽ cố sửa thêm...

huhu tại em viết ngắn quá nên phải chấm cho nó dài ra.còn biểu tượng thì em thấy làm vậy cho nó đỡ chán 1 chút xíu và cũng lôi cuốn thêm chút chút...chắc tại em chat vào coi bản tin teen nhiều quá bị nhiễm mà ko biết.Sory mod nhiều em sẽ cố sửa thêm...
Đúng rồi em, anh đây lúc đầu viết sai chính tả, sai ngữ pháp còn bị sửa bài, xóa bài nữa là. trong diễn đàn này toàn là người lớn tuổi không em ơi, có người trên 50 tuổi, chủ yếu là ba mấy tuổi nên em làm dấu ^^ đôi khi gây khó chịu chứ không phải là đỡ chán. Em cứ tuân thủ quy định của diễn đàn đi em. Anh viết đây để cho mấy người khác mới vào cũng đọc và hiểu mod cũng như hiểu diễn đàn nhiều hơn. Mọi người cũng chỉ mong em lớn lên mà thôi, chứ không có ý gì đâu em.

bokinhvinh

uh thank em cũng đang cố hoà nhập đây,có gì anh em chỉ bảo thêm ...hoà nhập và chim ngưỡng vẻ đẹp của những em chim câu

-Lâu quá không thấy thành viên nữ của hội bồ câu chúng ta lên post bài? Hay là đang dựng căn cứ để chờ bày chim con của Chấn đưa qua nuôi.hihihihihi

Thì ra đây là căn cứ chú ngầu hã em gần nhà nè đang canh me bồ câu chú nè.............đang kiếm loại súng nào bắn lưới lên cao để chụp 1 đám luôn nè .........hihihihi.......em tên Vinh hân hạnh đươc biết chú...có cặp con trắng nào ko chú..thấy chú thả quá trời nhìn ghiền ghê chiều chiều là em lên rình à^^.
chú có cặp con nào bán rẻ con chơi với nha ..đang dựng lồng .....chú địa chỉ đâu vậy gần Chi lăng ko chú?
Nếu thích thì qua xem được thì lấy về nuôi.:)):))

-Lâu quá không thấy thành viên nữ của hội bồ câu chúng ta lên post bài? Hay là đang dựng căn cứ để chờ bày chim con của Chấn đưa qua nuôi.hihihihihi
hi anh boyquay676 :), ya! em đang chờ 2 em của Chấn khi nào biết ăn thì mới đem về nuôi, đến thứ 4 này thì 2 em nó được 2 tuần tuổi :love struck:, rảnh cũng lên diễn đàn thường xuyên xem tin tức & học hỏi kinh nghiệm của mấy ACE trên đây, vì em đâu có kinh nghiệm gì về mấy này đâu mà chia sẽ với mấy anh, ;;);;);;)

bầy chim thật là đẹp tướng tá ngon quá chừng,bộ lông sạch sẽ và bóng mượt nữa,^^.Thích thật!

bokinhvinh

chú ngầu ơi ...anh boyquay ơi dạo này 2 anh có ai có dư chim con nào cần thanh lí ko?chuồng chắc mai sáng là xong..đang cần tuyển 1 vài em đây...^^