• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Ngầu Q6

chú ngầu ơi ...anh boyquay ơi dạo này 2 anh có ai có dư chim con nào cần thanh lí ko?chuồng chắc mai sáng là xong..đang cần tuyển 1 vài em đây...^^
-Chim con thì có nhiều đó.:)) Khoan̉g 3 cặp chim mơí biết ăn nêú cần thì qua xem.:D

không có tiền tới coi xin đươc hông boyquay :cool::cool::cool:
-Xem có vừa ý chưa mà đồi xin.:D Chim thường không à.:blusshing: Cho ra chim con để test xem sao thôi, em nào hay thì nuôi còn em nào cùi bắp thì cho đi luôn.hihihihi:)):)):))

thang_Q5

Active Member
đồ cho không dám đòi hỏi ai cho gì lấy nấy àh chim gì cũng được (chim ta cũng được) sài không được nuôi để đó lấy con tặng người ta ăn thit :D:D:D

thang_Q5

Active Member
Cho thì không dám đòi hỏi ,nếu bay không được để dành ấp vú :D cùi bắp mà ấp vú tốt là chiệu liền :D:D:D (xấu đẹp không quan trọng) :D

nhocsport

Member
chào a boyquay676 e là thành viên mới,e thấy dàn bồ câu của a ngầu đẹp quá,e định mua 1 cặp về nuôi a boyquay676 có thể giúp e được không?nếu có chim đẻ thì càng tốt.thanks a boyquay676 nhiều.

chào a boyquay676 e là thành viên mới,e thấy dàn bồ câu của a ngầu đẹp quá,e định mua 1 cặp về nuôi a boyquay676 có thể giúp e được không?nếu có chim đẻ thì càng tốt.thanks a boyquay676 nhiều.
Ok khi nào có dịp mình sẽ pm bạn lên xem dàn chim của a Ngầu .:D:D:D:D