• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ mới thành lập - bách khoa - hà nội

EM MỚI MUA ĐƯỢC MẤY CẶP CHIM PHÁP CỦA ANH NGỌC LONG TRUNG HÒA. CÁM ƠN ANH LONG, ANH THANHHAIVS ĐÃ GIÚP ĐỠ NHIỆT TÌNH TRONG THỜI GIAN QUA.=((
ĐÂY LÀ CĂN CỨ SẮP THÀNH LẬP CỦA EM. EM SẼ UP ẢNH LÊN DẦN DẦN ĐỂ MỌI NGƯỜI NHỚ LẠI CÁI THỦA HÀN VI NGÀY XƯA.

kalaca

Member
Chủ nhật cuối tuần anh em yêu thích bồ câu hay off bạn tham gia cho vui, bạn ở bách khoa là gần chỗ anh Hải bách khoa đó. Hội bồ câu HN vừa thành lập rất chào mừng bạn tham gia, anh thanhhaivs là trong ban tổ chức đó. Bạn nên nuôi thêm ít chim đua thỉnh thoảng đem thả cùng anh em cho vui

Nhà bác chủ ở chỗ nào thế, tôi cũng ở khu BÁCH KHOA, cũng muốn nuôi chim mà không biết bắt đầu như thế nào, bác để lại số điện thoại và địa chỉ nhé. Mình giao lưu!

kalaca

Member
Nhà bác chủ ở chỗ nào thế, tôi cũng ở khu BÁCH KHOA, cũng muốn nuôi chim mà không biết bắt đầu như thế nào, bác để lại số điện thoại và địa chỉ nhé. Mình giao lưu!
Các bác ở gần Bách Khoa có thể tụ tập thành 1 hội được rồi đó, nếu bạn thích nuôi chim bồ câu(chim kiểng, pháp, đua) thì ghé qua web bocauvietnam.com vào box hội bồ câu Hà Nội các anh em sẽ chỉ bảo nhiệt tình, hội hay off vào chủ nhật hàng tuần lúc 9h30 tại quán cafe IGC số 3 đường ven Hồ Tây.

Mình ở lê thanh nghị trung tâm game của Hà nội. Mà anh Hải Bk là ai nhỉ? mình chưa thấy căn cứ này bao giờ. bạn ở đâu

Hehe..tranh thủ căn cứ mới của chủ thớt cũng vào làm tý gọi là giao lưu cùng anh em Hà Nội. Mình là Hiếu nhà ở gần Cầu vượt Ngã Tư Sở ( Trường Chinh) hiện giờ mới chơi lại kiểng thôi. Vì diện tích có hạn nên chưa chơi chim đua được. Quân số vẫn còn khiêm tốn lắm. Anh Long với Hải thì biết rồi. Còn mấy anh em khác thì chưa biết nhiều lắm. Hi vọng có dịp sẽ giao lưu cùng anh em>:D<
Cũng định post vài tấm ảnh nhưng chẳng biết post thế nào hi vọng có dịp anh em chỉ giúp:D :-h

thanhhaivs

Member
Chúc em căn cứ nhanh hoàn thiện về lượng và chất nhé. Nên sắp xếp thời gian đi off cùng anh em để nắm thêm kinh nghiệm , rất cần cho quá trình nuôi bồ câu.

Oài dạo này nhà nhiều việc quá nên vẫn chưa động tĩnh gì cả. Đôi nâu kia anh vẫn nuôi hộ em chứ. KHi nào có đôi mới ngon lành anh để lại cho em. Em đến bắt luôn thể.

MÌnh ở E4 . A 1 gần quán cơm thanh hiền cũng có một căn cứ nhỏ . không biết của ai. ngày xưa hồi còn nhỏ mình cũng ở A1 ko biết có biết nhau không?

Dolly

Member
MÌnh ở E4 . A 1 gần quán cơm thanh hiền cũng có một căn cứ nhỏ . không biết của ai. ngày xưa hồi còn nhỏ mình cũng ở A1 ko biết có biết nhau không?
Căn cứ đó là của anh Hải Bách Khoa mà bạn , ở đằng sau quán cơm , đi vào cái ngõ có quán điện tử

meoconyeudau

Trước mình cũng ở gần BK bây giờ ở đấy thấy nhiều ae chơi bồ câu quá lại thèm về đấy chơi quá

Mình cũng ở khu Bách khoa đây các bác ah, mình nuôi cũng nhiều loại lung tung, mong giao lưu với các bác

Biết tên anh đã lâu chưa có dịp gặp mặt, nhà em gần nhà anh
Hom nào rảnh cho em qua chơi căn cứ nhà anh ^^;;)