• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ luonglotus - Quận 11

luonglotus

Chào các anh, chú bác yêu chim bồ câu, em tên Lương, 25 tuổi(để dễ xưng hô), nhà ở Quận 11, Trước đây em cũng từng nuôi bồ câu, khoảng 40em, chủ yếu là bồ câu ta, thơ, chạp. Em bắt đầu nuôi lại bồ câu cách đây vài tháng, nay đã xây dựng tạm cái căn cứ nho nhỏ với 11 chiến binh, e xin post lên đây để giao lưu và học hỏi với mọi người. hy vọng mọi người chỉ giáo cho em thêm. Thân chào.

Em tập cho các chiến binh quen chuồng và vào cửa như thế này có đúng không các anh và các bác? xin các bác hướng dẫn em.

Ilovepigeon

Member
Chào các anh, chú bác yêu chim bồ câu, em tên Lương, 25 tuổi(để dễ xưng hô), nhà ở Quận 11, Trước đây em cũng từng nuôi bồ câu, khoảng 40em, chủ yếu là bồ câu ta, thơ, chạp. Em bắt đầu nuôi lại bồ câu cách đây vài tháng, nay đã xây dựng tạm cái căn cứ nho nhỏ với 11 chiến binh, e xin post lên đây để giao lưu và học hỏi với mọi người. hy vọng mọi người chỉ giáo cho em thêm. Thân chào.

Em tập cho các chiến binh quen chuồng và vào cửa như thế này có đúng không các anh và các bác? xin các bác hướng dẫn em.

Chào mừng anh tới với Viet Nam Pigeon Club :D chúc căn cứ anh ngày càng phát triển <:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
hi mình tên vinh mình 23t không biết góp ý với bạn có sao không,mình thấy mấy tấm bạt xanh đó dễ hư lắm ,xài quá lắm được 8-9 tháng là banh xác,nên ra chỗ mua bạt quảng cáo đi anh luơng,xài bền mà rẻ hơn...dùng được cỡ 1 năm mấy ....thân
hân hạnh làm quen ...

luonglotus

hi mình tên vinh mình 23t không biết góp ý với bạn có sao không,mình thấy mấy tấm bạt xanh đó dễ hư lắm ,xài quá lắm được 8-9 tháng là banh xác,nên ra chỗ mua bạt quảng cáo đi anh luơng,xài bền mà rẻ hơn...dùng được cỡ 1 năm mấy ....thân
hân hạnh làm quen ...
cám ơn bokinhvinh góp ý cho mình nhé, bạn có thể cho mình biết chỗ mua bạt quảng cáo ở đâu không? bạn có biết giá bạt không?, cho mình tham khảo nhé. Thanks bạn lần nữa nha.

Hân hạnh được làm quen.

Thân,
Lương

hung@thinh

bạt loại tốt hình như 180k 1met tới, bạn ghé đường ký con Q1 xem thử đi nhiều loại lắm. bạn hỏi bạt loại 1 mà người ta làm máy che đó xài 3 năm dư sức.

luonglotus

bạt loại tốt hình như 180k 1met tới, bạn ghé đường ký con Q1 xem thử đi nhiều loại lắm. bạn hỏi bạt loại 1 mà người ta làm máy che đó xài 3 năm dư sức.

Thanks bạn, mình sẽ đến đó xem.

Rất hân hạnh được làm quen, thân, Lương

luonglotus

Cứ sáng sáng là cởi chuồng, thả rông chim

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=ljKAwJ82CVQ[/YOUTUBE]