• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn Cứ Linh 64

Linh 64

Chào các bạn mình mới vào Diễn Đàn, các bạn giúp đỡ dùm mình nhé ;;)
Mình có một số hình ảnh lên Diễn Đàn mời các bạn tham khảo.

Linh 64

Xin Lỗi các bạn

Các bạn thông cảm mình đang gặp trở ngại, thành thật xin lỗi các bạn nhé

Linh 64

Chào Các Bạn

Mình đang tải ảnh lên mời các bạn tham khảo nhé.

[/url][/IMG]
[/url][/IMG]

cuongtanphu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
chim bạn toàn hàng đoc o bạn có thể cho số dt để dẽ giao lủu=))=))=))=))=))

linh65

up....bồ câu ten xinhxinh....linh64.....@@@@@

chúc mừng căn cứ mới! chúc căn cứ mới làm ăn phát tài!
đúng là người ta nói không sai!
"CHÂN NHÂN BẤT LỘ TƯỚNG MÀ" hjjhjhjhj

Alinh sở hữu biết bao là hàng ten hàng xin mà không cho ah em hay sớm! nay mới cho anh em biết hà xấu wa đi nha!
chúc căn cứ làm ăn thịnh đạt!
XIN CHÀO !
GOOOOOOOOOObyby
>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

Linh 64

cám ơn bạn đã quá khen bồ câu nhà mình còn yếu lấm vì mình mới ra chơi thôi

truong_q4

Member
Mới chơi mà toàn là hàng dữ không, chim đẹp, bạn ở đâu vậy, cho mình địa chỉ, số điện thoại, bữa nào rảnh giao lưu chơi:D

nghe nói anh linh có banh trắng nữa phải không anh linh
khi nào có con để em cặp nha a
chào anh chúc anh làm ăn phát tài!!!!!!!!!!!:-h
<:p<:p<:p

bocauga1111

thấy người ta khen mấy câu cái bay tới tận dây điện
tường gì thằng linh 65 cũng là dân lừa gạt thôi
không biết thằng linh 64 này thế nào
vậy mà cái gì gọi là chân nhân bất lộ tướng

bocauga111

Bà con coi chừng thằng lừa gạt này đó nha nó bị vạch mặt ko bán chim được nữa giờ tạo nick mới bocauga1111 phá mấy anh em buôn bán nick nó có 4 số 1 bà con cảnh giác.

Linh 64

bạn 4 số 1 ơi. diễn đàn là nơi làm quen và kết bạn với nhau tui với bạn chưa quen biết mà
sao bạn nói vậyx-( ,nếu bạn muốn biết linh 64 thế nào thì bạn cứ gọi vào số 01262487893 lúc nào cũng tiếp bạn x-["](TUI RẤT BỰC MÌNH)bạn mà còn nói tào lao thì đừng trách tui sao quá đáng đó.

Botkenzo

Căn cứ bạn Linh 64 nhiêu hàng khủng quá. Cho mình hỏi bạn đang cho chim ăn loại cám gì vây? Cám mã số bao nhiêu? Hiện nay mình đang cho chim bc nhà mình ăn cám con cò loại cho gà 40 ngày tuổi, nhưng chim có vẻ ko thích loại này lăm với lại cám hạt nhỏ quá. Thanks bạn

Linh 64

Căn cứ bạn Linh 64 nhiêu hàng khủng quá. Cho mình hỏi bạn đang cho chim ăn loại cám gì vây? Cám mã số bao nhiêu? Hiện nay mình đang cho chim bc nhà mình ăn cám con cò loại cho gà 40 ngày tuổi, nhưng chim có vẻ ko thích loại này lăm với lại cám hạt nhỏ quá. Thanks bạn
mình cho bồ câu kiểng ăn thức ăn trộn. còn bồ câu thái ăn cám bồ câu an thái