• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ haohao (quận 4)

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
móa buồn quá hôm đó định hỏi a có gã con mái trắng tiger ko ^^,ai dè anh gã lẹ quá ......tiếc ghê

haohao

Member
sư tử đẹp quá hào ơi, hàng mới về hả8-> , bữa giờ cặp két có ra được con xám nào nữa không hào
Mới ra thêm được 2 bé Két nâu, con mái đen đang thay lông.

chim đẹp quá anh hào . máy em trên đều chim đẽ hết hã anh.<:p
Sư tử đều đang đẻ hết bạn à, chim đeo kiềng 2009-2010.
Thân.

Ồ Ông Thọ đẹp quá Hào ơi, ở Việt Nam có không vậy, lúc trước thấy cũng có người nuôi dạo này ít thấy quá, giống ngày xưa vẫn đẹp ghê, Hào mà về loại này không chừng mấy giống kiểng ngày xưa lại được anh em quan tâm chơi lại, hihihi, thanks Hào

hao chay

Active Member
căn cứ a hào lúc này nhìn hoành chán quá , chúc căn cứ a ngày càng phát triển ,thân .

Thanh_Q4

nhà anh hao ỏ quân4 hả anh,o chổ nào vậy anh,bủa nào em wa tham wan với nhé em củng ỏ q4:x

Thanh_Q4

anh hao o quận 4 chổ nào vậy anh,bủa nào cho em wa tham wan với nhé em củng o q4:x

haohao

Member
nhà anh hao ỏ quân4 hả anh,o chổ nào vậy anh,bủa nào em wa tham wan với nhé em củng ỏ q4:x
Căn cứ mình nằm trong hẻm đường Hoàng Diệu (đường 20 thước cũ), bạn nhớ alo trước khi qua nhé, thân.

haohao

Member
Cập nhật thêm những thành viên mới
Hoàng Châu

Vảy Cá

Két tơ

Két đẻ

Xòe

Có mấy cặp của người bạn đang gởi bên căn cứ, post luôn cho đông vui
Cúc đen

Phượng Hoàng

Khủng Long

up chim dep ne.............................................................................................................................

trungwan

Member
Hiện anh HaoHao và Trungwan mới làm trại bồ câu kiểng và gà đá,sau đây là 1 số hình ảnh cho anh em tham khảo nhé!

quangkhai

Member
Còn con trống đỏ Giant runt ở đâu anh Haohao,hay là anh đang cặp với con mái giant runt trắng. Đã có chim con chưa ? Trại ở đâu? Có dịp ghé thăm?

haohao

Member
Còn con trống đỏ Giant runt ở đâu anh Haohao,hay là anh đang cặp với con mái giant runt trắng. Đã có chim con chưa ? Trại ở đâu? Có dịp ghé thăm?
Trống đỏ bị ăn hiếp nên mình tách ra, mái trắng thì chết rồi, chim cứ thay lông hoài nên cũng chưa lấy được chim con. Trại ở gần CLB Thành Long quận 8.

bạn ơi cặp khủng long của bạn đã vào đẻ chưa vậy
Cặp Khủng Long còn tơ bạn à. Thân.