• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ "Hù Chảy" !

Thắng ơi anh cũng ở ngay Cao Đạt nè, cuối tuần này off 12 rồi cho anh thăm quan căn cứ của em nhe

thang_Q5

Active Member
Căn cứ em lúc này lộn xộn lắm ,để em sắp xếp lại khi nào rảnh ghé chơi nha :D:D:D

Chào hù ..chảy !!! em chụp hình bằng máy gì mà hình cực nhỏ vậy chỉnh lại cực quá :D:D mà em nhờ thì anh làm căn cứ hoành tráng quá ha :D

do phải chỉnh quá khổ nên hình không được đẹp thông cảm nha hii

hao chay

Active Member
cám ơn anh tài nhiều nha , bửa nào anh tài rảnh ghé e chơi mình trao đổi kinh nghiệm được hông hả anh tài ,hi .

cám ơn anh tài nhiều nha , bửa nào anh tài rảnh ghé e chơi mình trao đổi kinh nghiệm được hông hả anh tài ,hi .
Chào hao chay!!! mình sẽ ghé qua nhà bạn chơi hà :D, thấy bạn nuôi nhiều quá nhìn mấy con sư tử đẹp hà nha, qua học hỏi cách nuôi của hao chay:D

hao chay

Active Member
em học hỏi cách nuôi của a mới đùng , chứ e mới nuôi cũng chưa có kinh nghiệm , thì bửa nào rảnh a ghé qua e chơi , bửa e tới nhà a 1 lấn rồi đó .

maxchix

Member
hào chảy rảnh vào giờ nào vậy , bửa nào mình rảnh mình có thể nào gé cắn cứ của hào chảy chim ngưỡng những chú chim của hào chảy dược hông hả . tại mình thấy dạo này bên hào chảy nuôi củng nhiêu quá muốn qua xem không biếc có dược không nữa ,nếu dược thì alô cho mình biếc cái nha . mình không có xố dt của hào chảy , nếu hào chảy có xố mình thì nhắn tin cho mình biếc cái nha . thakhs hà chảy trườc . ngọ dợi lị dó nha .

hao chay

Active Member
lâu quá mình không lên việt pet , thấy anh em post hình đông vui quá , chắc bửa nào mình cũng phải post hình mấy hậu dệ sư tử và cặp bi đen con của mình . thank .