• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Feeling, Bình Chánh

hoangphi0001

Mình mê chim đã lâu mà không có thời gian , nay mới kiếm được mấy em dỏm góp mặt cùng anh em. Kinh tế eo hẹp không cũng kiếm vài cặp để vui và đi thả cung các anh.

Nhìn đàn bồ câu này mà chủ căn cứ nói "dỏm" thì không đúng đâu à nghen. Như mình đã thành lập căn cứ nhưng có em nào đâu gọi là xuất sắc.
Chúc mừng 1 đồng chí đam mê bồ câu xuất hiện trên diễn đàn. Mong sẽ ngày càng có nhiều người đam mê chơi chim bồ câu nữa.

Nhìn đàn bồ câu này mà chủ căn cứ nói "dỏm" thì không đúng đâu à nghen. Như mình đã thành lập căn cứ nhưng có em nào đâu gọi là xuất sắc.
Chúc mừng 1 đồng chí đam mê bồ câu xuất hiện trên diễn đàn. Mong sẽ ngày càng có nhiều người đam mê chơi chim bồ câu nữa.

hoangphi0001

Cám ơn anh Ngọc Điền đã quá khen. Nghe nói anh Điền ngoài trang trại bồ câu thịt Củ Chi còn có trại bồ câu kiểng. Hôm nào ghé tham quan và lụm vài cặp bồ câu thịt về nuôi tìm hiểu, một cặp thái để đua với anh em co được không. Đươc thì alo nhé 0976848322.:smug:

hoangphi0001

Mới vừa lụm xong cặp thái vú của anh Bokinhvinh

Dằm mưa từ Bình Chánh qua đến quận 6 thật là đoạn đường dài, nhưng thấy được căn cứ của anh Vinh cũng học hỏi được phần nào kinh nghiệm. Buồn cái trên đường về bị 2 chú "bồ câu" bắt hết 150k. Sáng rảnh chụp hình 2 em của anh Vinh cho mọi người góp ý

Cám ơn anh Ngọc Điền đã quá khen. Nghe nói anh Điền ngoài trang trại bồ câu thịt Củ Chi còn có trại bồ câu kiểng. Hôm nào ghé tham quan và lụm vài cặp bồ câu thịt về nuôi tìm hiểu, một cặp thái để đua với anh em co được không. Đươc thì alo nhé 0976848322.:smug:
Mình chỉ có trang trại bồ câu thịt thôi, còn bồ câu kiểng thì tùm lum tùm la, chẳng có em nào xuất sắc hết. Còn bồ câu thịt thì vô tư,lên trang trại chọn vài cặp về nuôi ấp vú chim kiểng.

hoangphi0001

Còn bồ câu thịt thì vô tư,lên trang trại chọn vài cặp về nuôi ấp vú chim kiểng.
Không biết anh Điền bán hay tặng em út đây. Mình cũng có dự định kiếm số em để nuôi tìm hiểu. Chứ mới vô chơi nên cũng buồn nhiều lắm, hôm bữa có 1 em sư tử thái mà chết rồi, cặp gà banh thì bị bắt trộm.

hoangphi0001

Thành viên mới căn cứ

Mới lụm của trang trại Ngọc Điền cặp gà Pháp nhưng không hiểu sao đem về căn cứ thấy ỉa phân xanh các bác giúp. Anh em nào có dư chuồng muốn bán thanh lí kêu em 1 tiếng nhé

hoangphi0001

Thành viên mới đến từ trang trại Ngọc Điền

không biết cặp này có phải ông thọ không mấy huynh

Em Nhật lẻ này đang đi tìm bồ, em nó cô đơn thấy tội quá, nó sắp co em bé nưa rồi