• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Danh (HM)

Mình cũng mới gia nhập diễn đàn, cũng có nuôi một số loại bồ câu, hôm nay mạn phép post một số hình ảnh bồ câu nhà mình. mong anh em chỉ giáo thêm.
Cặp thổi kèn này đã ra được một cặp chim con bán cho người ta, hiện giờ lứa trứng thứ hai đang ấp

Đây là cặp hoàng châu con, mình mới mua về.

Đây là hình ảnh một số chú gà banh nhà mình, mình không chụp hết. hiện giờ còn có thêm mấy chú gà banh con nữa.

Và đây là một số cặp thái bố mẹ, mình để đẻ con thả bay chơi. còn thái con tập bay thì mình chưa chụp được.

Còn đây là cặp chim con mới đến từ nhà anh vũ.

nghe danh hoài giờ mới được chiêm ngưỡng căn cứ của anh danh hóc môn.nhiều chim quá.bữa nào rãnh cho em lên thăm căn cứ với được không.có gì cho em xin số điện thoại và địa chỉ với.

hiephung

gần mấy con gà banh,mình thấy bạn có gà vàng,bạn có thể pót hình cho anh em xem?