• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

căn cứ chatcungem027

hao chay

Active Member
nhà bạn ở đâu vậy bạn cho mình số đt mình qua coi chim của bạn được hông đó.

MÌNH ĐANG SỞ HỬU MỘT SỐ CHÚ BỒ CÂU.
CÁC BẠN HÃY CHO MÌNH Ý KIẾN NHÉ CÓ ĐẸP KHÔNG

BỒ CÂU MŨI BỰ

Chim nhà bạn đẹp thiệt , đúng là dân chơi chim kiểng ... Hàng hiệu :D ( bạn có nhả ý thì cho mình ghé xem ) 01687779303

Mình up hình dùm bạn cho dể xem nè

Có 1 em trong đây Phấy Nhóc chụp hii , chắc là anh này bạn Phấy Nhóc đây..

chatcungem027

anh cường em là tỷ em có đến nhà anh một lần chắc anh không nhớ số đt của em 0918595216

chatcungem027

Bên anh T chỉ nuôi Bi không nuôi Thái à anh?Nhà anh ở đường nào vậy?
_Thân!

mìmh chỉ thích nuôi bi và vải cá, nhưng mình nghe nói vải cá khó lấy con, lấy được chim con, phải bơm cám ,mình kg có thời gian nên không nuôi vải cá, nhà mình ở đường bải sậy Thành nhà ở đâu vậy có nuôi nhiều chim kg

Thành HD

Member
Nếu muốn lấy vẩy cá con anh cần có Thái Vú để nuôi,nhà anh ở Bãi Sậy thì cũng gần nhà em, em ở Lê Quang Sung nhưng hiện tại mới có vài chú Thái thôi không có điều kiện chơi kiểng:)
_Thân!

haohao

Member
mìmh chỉ thích nuôi bi và vải cá, nhưng mình nghe nói vải cá khó lấy con, lấy được chim con, phải bơm cám ,mình kg có thời gian nên không nuôi vải cá
Bạn kiếm vài cặp ấp vú tốt thì không cần phải bơm phụ cho chim con đâu :-bd

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
cho hỏi anh có phải gần cái sông đen ko ?vì mình thấy bên đó cũng có 1 bầy ,ngay chỗ bẫy sậy giao với bình tiên....được thì em qua chơi giao lưu luôn thân

chatcungem027

cho hỏi anh có phải gần cái sông đen ko ?vì mình thấy bên đó cũng có 1 bầy ,ngay chỗ bẫy sậy giao với bình tiên....được thì em qua chơi giao lưu luôn thân
Đúng rồi bokinhvinh nhà mình ở bãi sậy bình tiên hôm nào rảnh qua chơi mình rảnh vảo buổi tối khi đi điện thoại cho mình trước nhe