• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn Cứ CườngSJ

tullyking

Member
Đây là dàn chim breeders của anh CườngSJ:

Con mái cánh trắng dưới đây đến từ căn cứ Pigeoncrazy, đã đoạt hạng nhì toàn thành phố năm 2007. Anh Cường đang mượn lấy giống, xong rồi tới phiên mình mượn, coi bộ nó cũng phải xa chủ hơi lâu á .:praying:

Và sau đây là mấy con dư ra, chưa có căp, ai có nhu cầu thì mua vé máy bay qua đây lấy nha :)

Và đây là dàn chim bay, young birds:

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
công phu quá ....1 trong những chuồng thả đẹp nhất đây

Căn cứ đẹp, đàn chim thì phải nói là tuyệt vời.

Nếu mà chuyển chim theo đường máy bay được thì cũng ráng làm chuyến máy bay qua đó để lấy mấy chú chim đó về liền, nhưng mà đem chim đi máy bay hình như không được thì phải.

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Căn cứ đẹp, đàn chim thì phải nói là tuyệt vời.

Nếu mà chuyển chim theo đường máy bay được thì cũng ráng làm chuyến máy bay qua đó để lấy mấy chú chim đó về liền, nhưng mà đem chim đi máy bay hình như không được thì phải.
phải chi được thì hay biết mấy ,em có người cô đang làm việc bên đài loan,lâu lâu cũng về việt nam chơi,chuyển được thì kêu cô mua dùm em 2 cặp về nhân giống cho sướng rồi...
mà cũng chưa biết chừng ko biết có ai có cao kiến gì ko nhĩ ?

wow, thấy chuồng và chim của anh Cường mà B thấy ham. Tháng 1 hay tháng 2 này B sẽ đi qua Cali. Lúc đó ghé coi căn cứ của anh Tullyking và cùa anh Cường cho biết. Nếu anh em có chim dư lúc đó là B hông ngân ngại xin đem về Boston. B sẽ làm chuồng mới vào dịp thanksgiving này. Được nghỉ 4 ngày ở nhà nên chuồng theo kiểu anh em post hình lên trong đây. Cám ơn anh Tullyking cho xem căn cứ của anh Cường. Anh Tullyking sao hông post căn cứ cùa anh lên cho anh em xem cho vui.

Thành HD

Member
wow, thấy chuồng và chim của anh Cường mà B thấy ham. Tháng 1 hay tháng 2 này B sẽ đi qua Cali. Lúc đó ghé coi căn cứ của anh Tullyking và cùa anh Cường cho biết. Nếu anh em có chim dư lúc đó là B hông ngân ngại xin đem về Boston. B sẽ làm chuồng mới vào dịp thanksgiving này. Được nghỉ 4 ngày ở nhà nên chuồng theo kiểu anh em post hình lên trong đây. Cám ơn anh Tullyking cho xem căn cứ của anh Cường. Anh Tullyking sao hông post căn cứ cùa anh lên cho anh em xem cho vui.
Anh Tullyking có post căn cứ đó Bos :) bạn tìm sẽ thấy :-bd

_Thân!