• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Big -Pic Vietnam

oa nhìn đàng chim bay hoành tráng quá, phải cố gắng kiếm vài cặp để cùng thả với mấy anh em thôi, hiện nay chưa có chổ nên chỉ nuôi được vài con kiểng thôi, tiếc quá, !!!!

sunking150

CHÀO BẠN! mình đang dự định nuôi chim bồ câu . bạn có thể vui lòng giúp mình với nha bạn. mình ở An lạc quận Bình tân. mình tên là Tuấn. sdt 0918655600. rất vui khi được bạn giúp đỡ. thân chào

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Buổi trưa thứ 7 và chủ nhật khoảng 11h30, bạn vui lòng ra Cafe 12 Lũy Bán Bích, nhiều anh em yêu chim câu gặp gỡ ngoài đó tha hồ mà trao đổi bạn nhé!

CHÀO BẠN! mình đang dự định nuôi chim bồ câu . bạn có thể vui lòng giúp mình với nha bạn. mình ở An lạc quận Bình tân. mình tên là Tuấn. sdt 0918655600. rất vui khi được bạn giúp đỡ. thân chào

thipham

Member
hi vĩ, dạo này khỏe ko, nhà xây xong đẹp quá nên gấu ở nhà ko cho nuôi sợ dơ, phải tuyệt thực và làm dữ ko chịu tắm thì mới được nuôi lại đó, hí hửng mừng quá vội chạy qua báo tin mừng cho vũ anh liền nè, hehehe từ nay lại được rong ruổi cùng anh em đi thả chim nữa rồi hehehe vui quá, hẹn gặp lại bạn hiền vào một ngày gần nhất nha, chúc vui và thành công trong công việc cũng như cuộc sống.pái pai

ngocQuan

Member
anh vĩ ơi đóng cửa bocauvietnam.com rồi à hay chuyển web:-ss:-ss:-ss:-ss
Sao chú lại hỏi vậy:)Chú này ngộ nghê.Bocauvietnam.com là 1 diến đàn để anh em chia sẻ thông tin, kinh nghiệm và là sân chơi của toàn thể Anh em yêu bồ câu đua trong Nam ngoài Bắc.Để thỏa lòng những sở thích,thú chơi niềm vui và đam mê mà chú 8->8->>:D<

lucnt65

Member
Sao chú lại hỏi vậy:)Chú này ngộ nghê.Bocauvietnam.com là 1 diến đàn để anh em chia sẻ thông tin, kinh nghiệm và là sân chơi của toàn thể Anh em yêu bồ câu đua trong Nam ngoài Bắc.Để thỏa lòng những sở thích,thú chơi niềm vui và đam mê mà chú 8->8->>:D<
Cho minh hỏi tại sao vào trang bocauvietnam lai bị thế này

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
anh vĩ ơi đóng cửa bocauvietnam.com rồi à hay chuyển web:-ss:-ss:-ss:-ss
Hehe, do bên cung cấp hosting -vdata chuyển địa chỉ nên bocauvietnam.com có dòng thông báo trên đó em! Bây giờ bình thường rồi :)!

hung@thinh

A Vĩ ơi sao a không ra thông báo để anh em qua hết bên bocauvietnam.com, nếu có thời gian nói mấy ae tự copy những bài viết hữu ích của mình (căn cứ, cách phòng ngừa bệnh ) qua bển luôn. Như vậy thì bocauvietnam.com mới lớn mạnh chứ:-h

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
A Vĩ ơi sao a không ra thông báo để anh em qua hết bên bocauvietnam.com, nếu có thời gian nói mấy ae tự copy những bài viết hữu ích của mình (căn cứ, cách phòng ngừa bệnh ) qua bển luôn. Như vậy thì bocauvietnam.com mới lớn mạnh chứ:-h
Cám ơn bạn. Có lẽ bạn mới tham gia hoặc ít đọc bài. Vì diễn đàn bocauvietnam.com là hậu duệ của vietbirds.com. Nếu bạn bấm vào vietbirds.com hiện nay sẽ link qua bocauvietnam.com.

OK, để mình dán thông báo lên cho mọi người dễ xem nhé :)!