• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Bồ câu Tùng

darklord900

Member
Cặp sư tử vàng

Con trống chụp riêng cho dễ nhìn

Con mái nè,
[/QUOTE]
Sao hình cặp này giống y chang căn cứ bên Hào Hào vậy ta 8->8->8->

Mấy cháu hoàng châu chân lông đang lớn đây, 1 cặp vàng 1 cặp đỏ hihii, nhỏ xíu nhỏ xíu anh thương

Minh o Ha Noi, đang muốn mua một số đôi bồ câu cảnh, có cơ sở nào có xin cho số điện thoại, địa chỉ để liên lạc
Mình tên Son 0989096859
Thank

Lâu quá mới vào lại căn cứ, có mấy em mới phát sinh nên up lên chia sẻ cùng anh em
cặp bông cúc đen

cặp con chuẩn bị biết ăn

suoimohg

Member
Lâu lắm mới thấy chú quay lại!
Bữa nào rảnh anh ghé thăm và kiếm cặp chim non nhé!
Thân!

Lâu quá mới vào lại căn cứ, hôm nay có 3 cặp mới gia nhập căn cứ chia sẻ cùng anh em, mừng giáng sinh luôn hihi
Cặp bông cúc đỏ mừng noel

Cặp bông cúc đen, hihi siêu chân lông nè

Cặp hỏa tiển trung quốc, con trống 25 cọng lông đuôi, con mái 24 cọng

Lâu quá không vô lại căn cứ, sau khi giảm hết một nửa dân số giờ chỉ còn lại mấy cặp thôi buồn ghê, , về căn cứ mới
Cặp khủng long nuôi từ bé lên trống không nên phải kiếm máy bay già ghép vào hihi

Một anh còn đang cô đơn

Cặp sư tử vàng chim lớn, gái hải ngoại về làm dâu Việt Nam rùi hehe

Cặp bông cúc đen, con mái này có máy cộng lông trắng

Cặp bông cúc này thì đen thui lui cả 2 con

Hihihi sau đây là tiết mục hắc bạch lưỡng đạo tranh lãnh thổ

Còn bây giờ là đánh trận tập thể

locnguyen77

hi tung ! ban co bo cau hoa tien con k,gia nhu the nao co the cho toi biet k?toi muon mua,toi o quan 1,toi ten loc

truong_q4

Member
anh tùng cho em hỏi địa chỉ nhà anh ở đâu vậy, em ghé lên anh tham quan chơi