• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn Cứ Bồ câu Mạnh HN...

Xin chào Đại Gia đình Vp.. chào các a,e nuôi bồ câu.. Mình là Mạnh.... Đợt này mình thấy xuất hiện e bồ câu Quỳnh Nga làm cho các a,e bồ câu đua không biết đường về căn cứ, tệ thật hihi..
Nói vậy thôi nhưng mình cũng đam mê các e bồ câu chân dài lắm.. và sau 1 thời gian mĩnh cũng có được một số chân dài rồi hôm nay mình post hình căn cứ của mình lên mạng giao lưu chia sẻ với các a,e nuôi bồ câu để làm căn cứ ngày càng nhiều loại khác nhau thêm phần phong phú
Bạn nào nuôi bồ câu mà có loại nào mà căn cứ mình chưa có hay ngược lại thì mình trao đổi hoặc nhượng lại nhé... lấy Vitamin T để mình có tiền nhập loại khác về...
Thân ái...

thinh8

Member
Chào bạn! chim nhà bạn nhiều ghê, khoái nhất cặp vãy cá với thổi kèn :-h

KAKAKAKA=))=))=))
Lâu không thấy suất hiện .
Nhập thêm nhiều loại quá ."thèm"
Chúc mừng em nhé ,thỉnh thoảng bớt chút thời gian "Anh biết cậu cũng rất bận " lên diễn đàn giao lưu với anh em cho vui nhé.
CHÚC MỪNG :DCHÚC MỪNG :DCHÚC MỪNG:D

thanhhaivs

Member
Mãi đến ôm nay mới chịu đưa mấy em mới lên hả em?bế quan luyện công lâu quá.<:p

ngocQuan

Member
Nhìn mấy em phê thiệt mạnh ơi?Mình khoái chim đua thui ngồi ngắm mấy em kiểng thì tuyệt vời Chúc mừng nhé<:p<:pchúc mừng <:p

bocau hanoi

Member
đàn Chim của em rất đẹp & phong phú.Anh dám khẳng định rằng căn cứ của em lúc này đang dẫn đầu của cả Miền Bắc vì anh đã đi nhiều và được nhìn nhiều, rất đáng nể. Chúc em Thành công và ở lại lâu dài với Sở thích trong sáng này.:)

hungcoloa

Hoành tráng quá Mạnh ơi ! Kể cả số lượng và chất lượng trong mắt mình thì chắc đây là " Đệ nhất căn cứ Hà thành " rồi. Chúc mừng !!! Chúc mừng!!!

Chào bạn! chim nhà bạn nhiều ghê, khoái nhất cặp vãy cá với thổi kèn :-h
KAKAKAKA=))=))=))
Lâu không thấy suất hiện .
Nhập thêm nhiều loại quá ."thèm"
Chúc mừng em nhé ,thỉnh thoảng bớt chút thời gian "Anh biết cậu cũng rất bận " lên diễn đàn giao lưu với anh em cho vui nhé.
CHÚC MỪNG :DCHÚC MỪNG :DCHÚC MỪNG:D
Mãi đến ôm nay mới chịu đưa mấy em mới lên hả em?bế quan luyện công lâu quá.<:p
Nhìn mấy em phê thiệt mạnh ơi?Mình khoái chim đua thui ngồi ngắm mấy em kiểng thì tuyệt vời Chúc mừng nhé<:p<:pchúc mừng <:p
đàn Chim của em rất đẹp & phong phú.Anh dám khẳng định rằng căn cứ của em lúc này đang dẫn đầu của cả Miền Bắc vì anh đã đi nhiều và được nhìn nhiều, rất đáng nể. Chúc em Thành công và ở lại lâu dài với Sở thích trong sáng này.:)
Hoành tráng quá Mạnh ơi ! Kể cả số lượng và chất lượng trong mắt mình thì chắc đây là " Đệ nhất căn cứ Hà thành " rồi. Chúc mừng !!! Chúc mừng!!!
ko dám nói gì ngoài câu chúc mừng
mừng cho dân chơi BC HN
nhiều loại chim quá đẹp thật . chúc bác con cháu đầy đàn
Cảm ơn tất cả a,e đã quan tâm, hiện tại căn cứ của mình còn thiếu rất nhiều loại... mong a,e sẽ trao đổi và chia sẻ cho mình... mình cũng rất bận nên cũng ít có time lên diễn đàn. nếu a,e nào rảnh thì cuối tuần fone cho mình rồi qua căn cứ giao lưu học hỏi kn...

chim của bạn đẹp quá,rất nhiều màu.Mình ở xa nhưng Chủ nhật nào cũng về Hà nội làm viêc.nếu đc thì cho mình qua tham quan nhé.Chúc bạn và đàn chim luôn mạnh khỏe

gaymoc

Member
Chúc mừng bạn có căn cứ tuyệt vời! Có một ngày mong gặp bạn để học hỏi và giao lưu, mình cũng một fan bồ câu kiểng và thấy bạn có nhiều giống quá. Chúc mừng bạn cho đại chỉ cụ thể có dịp mình đến học hỏi.

iuuuui

Member
căn cứ hoành tráng quá, cho mình địa chỉ để qua thăm quan học hỏi nhé

Dolly

Member
Anh Mạnh nhiều chim đẹp quá , năm sau em sẽ cố gắng sưu tập nhiều chim các loại như anh , tại năm nay em bận lấy vợ lên chưa dám mua về , năm sau em sẽ củng cố lại tất cả căn cứ và chim mới

chim của bạn đẹp quá,rất nhiều màu.Mình ở xa nhưng Chủ nhật nào cũng về Hà nội làm viêc.nếu đc thì cho mình qua tham quan nhé.Chúc bạn và đàn chim luôn mạnh khỏe
Chúc mừng bạn có căn cứ tuyệt vời! Có một ngày mong gặp bạn để học hỏi và giao lưu, mình cũng một fan bồ câu kiểng và thấy bạn có nhiều giống quá. Chúc mừng bạn cho đại chỉ cụ thể có dịp mình đến học hỏi.
căn cứ hoành tráng quá, cho mình địa chỉ để qua thăm quan học hỏi nhé
Anh Mạnh nhiều chim đẹp quá , năm sau em sẽ cố gắng sưu tập nhiều chim các loại như anh , tại năm nay em bận lấy vợ lên chưa dám mua về , năm sau em sẽ củng cố lại tất cả căn cứ và chim mới
Cảm ơn mọi ng.. Địa chỉ nhà mình Ngõ 93 Hoàng Văn thái... mọi ng cố gắng đến vào ngày nghỉ và alo trước cho mình.. rất vui đc giao lưu cùng mọi ng...

lucnt65

Member
Cảm ơn mọi ng.. Địa chỉ nhà mình Ngõ 93 Hoàng Văn thái... mọi ng cố gắng đến vào ngày nghỉ và alo trước cho mình.. rất vui đc giao lưu cùng mọi ng...
Mình đã đến thăm quan căn cứ của Mạnh, thật tuyệt vời, mình sẽ cố gắng dần làm một căn cứ nhiều chim cảnh như vậy. Chúc căn cứ của Mạnh ngày càng đông con nhiều cháu:D:D

Mình đã đến thăm quan căn cứ của Mạnh, thật tuyệt vời, mình sẽ cố gắng dần làm một căn cứ nhiều chim cảnh như vậy. Chúc căn cứ của Mạnh ngày càng đông con nhiều cháu:D:D
Cảm ơn bác Lực đã ghé thăm hihi.. Bố e ở nhà cũng mê bồ câu nên nói thật ở quê chắc đông gấp 3,4 lần ở HN hihi... chúc a,e chơi bồ câu hn ngày càng phát triển và nhiều niềm vui và hp

longkylan1972

đàn bồ câu đẹp quá hôm nào cho em đến học cách nuôi nhé,em mới nuôi 2 đôi chim ta trắng thôi em tên lân đt 0974259939