• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ bồ câu Bông Cúc của DUCHUYNH_BC (Bình Chánh)

sau 1 thời gian nuôi mình đc mấy cặp con đủ màu,có mấy cặp đã theo chủ mới nhưng mình còn giữ lại hình đăng lên A/E xem cho vui,xem thừ có đẹp k nha.
cặp đầu tiên của mình:

căp thứ 2:

cặp thứ 3:

cặp thứ 4:

có cặp thứ 5 luôn rồi nhưng còn hơi nhỏ khi nào đủ lông mình up tiếp.Mong đc giao lưu với tất cả A/E trên diễn đàn,mình tên Đức 22t đt (0932.191.339)

Bông Cúc đẹp !!!!!!!!!!!!!!!!

sau 1 thời gian nuôi mình đc mấy cặp con đủ màu,có mấy cặp đã theo chủ mới nhưng mình còn giữ lại hình đăng lên A/E xem cho vui,xem thừ có đẹp k nha.
cặp đầu tiên của mình:

căp thứ 2:

cặp thứ 3:

cặp thứ 4:

có cặp thứ 5 luôn rồi nhưng còn hơi nhỏ khi nào đủ lông mình up tiếp.Mong đc giao lưu với tất cả A/E trên diễn đàn,mình tên Đức 22t đt (0932.191.339)
Chim bồ câu Bông Cúc Trắng của Đức đẹp quá !!! Còn nhớ anh kg ? Mua cặp bồ câu gà đỏ of Đức , hôm trời mưa tầm tả đó ... hihi ... Bên anh đang có cặp Hoả Tiển con lứa nè ... ! 1 con 16 lông đuôi , 1 con 20 lông đuôi ( đúng cặp trứng ) ... có hừng thú thì anh em mình giao lưu hén !!! Thân mến !!! >:D<

quá đẹp rồi anh, anh chỉ nuôi bông cúc thôi à
lúc trước cũng có nuôi gà mỹ,gà banh,xòe nhật nửa bạn,nhưng giờ tâp trung nuôi bông cúc,hjhj.
Chim bồ câu Bông Cúc Trắng của Đức đẹp quá !!! Còn nhớ anh kg ? Mua cặp bồ câu gà đỏ of Đức , hôm trời mưa tầm tả đó ... hihi ... Bên anh đang có cặp Hoả Tiển con lứa nè ... ! 1 con 16 lông đuôi , 1 con 20 lông đuôi ( đúng cặp trứng ) ... có hừng thú thì anh em mình giao lưu hén !!! Thân mến !!! >:D<
còn nhớ chứ anh, có phải anh tên Trung k ,nếu e có ý định thì sẽ liên lạc với a,cám ơn a nhiều.

cặp thứ 5 bửa nay ra lông đầy đủ rồi ra đc 2 con màu,:)....hihi,A/E cùng xem chơi nha.

cặp thứ 6 mới nở đc mấy bửa,đợi lớn tý mình up tiếp :).....