• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ bé nhỏ

HvsT.GC

Member
Chim quá đẹp, nhìn quá thèm, có dịp ghé anh Vũ học hỏi mới đc. Em mới tập nuôi kiểng, mua vài cặp dính chưởng cũng nhiều, lần này ghé chổ lớn như anh Vũ mua cho chắc ăn mới đc

rất gưỡng mộ căn cứ bé nhỏ của Trường .ướt gì mình được như anh ấy .hihi ướt mơ cũng chỉ là ướt mơ thui .đẻ thỏa mãn niềm đam mê.chắc phải chạy qua căn cứ của Trường xem tận mắt được không ah

truong_q4

Member
;;)
rất gưỡng mộ căn cứ bé nhỏ của Trường .ướt gì mình được như anh ấy .hihi ướt mơ cũng chỉ là ướt mơ thui .đẻ thỏa mãn niềm đam mê.chắc phải chạy qua căn cứ của Trường xem tận mắt được không ah
hỳ, hân hạnh được đón tiếp anh, khi nào anh qua thì phone e trước nha. em rảnh từ 10h sáng đến 2h trưa nha anh;;)

hoatien

Truong co the cho minh gia 1 cap trung hoac 1 cap chim thoi ken con vao in box nhe? Minh o quan 7 dang quan tam lam (xin loi mod vi em xai dien thoai nen kg co vietkey);)