• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ bé nhỏ

anhtadien

Member
mình thấy các cậu có được thành quả như ngày hôm nay
là cả một quá trình không thể mang ra mà so sánh được vì ngoài sự nhiệt tình và tâm huyết ra còn phải có thời gian và tiền của nữa chứ đúng là khâm phục các bác đi trước
không biết bao giờ em mới có cái căn cứ như các bác

truong_q4

Member
mình thấy các cậu có được thành quả như ngày hôm nay
là cả một quá trình không thể mang ra mà so sánh được vì ngoài sự nhiệt tình và tâm huyết ra còn phải có thời gian và tiền của nữa chứ đúng là khâm phục các bác đi trước
không biết bao giờ em mới có cái căn cứ như các bác
Cứ từ từ bạn ơi, chịu khó sưu tầm thì bạn sẽ được như tất cả anh em trên diễn đàn thôi...:-h:-h:-h

haohao

Member
Căn cứ hoành tráng quá Trường ơi .........................................................

truong_q4

Member
hỳ:), mình cũng đang cố gắng sưu tầm thêm nè, bên hào dạo này có gì mới không.

haohao

Member
hỳ:), mình cũng đang cố gắng sưu tầm thêm nè, bên hào dạo này có gì mới không.
Bên mình cũng chỉ còn mấy cặp Sư tử và Gà thôi, công việc cuối năm hơi nhiều nên không dám mua thêm

truong_q4

Member
mình đang cần kiếm sư tử trống 7.8 lông anh em nào có phone dùm mình 0906.62.67.62

duyonline

Member
tính nuôi thêm mấy em sư tử nhưng hỏi thiệt... mình nôi mấy em .... vệ sinh kỹ lắm như mấy em vẫn bị dơ lông... không biết chủ thớt có photoshop không để mấy em trắng trẻo như vậy...

truong_q4

Member
tính nuôi thêm mấy em sư tử nhưng hỏi thiệt... mình nôi mấy em .... vệ sinh kỹ lắm như mấy em vẫn bị dơ lông... không biết chủ thớt có photoshop không để mấy em trắng trẻo như vậy...
Không có photoshop bạn ơi, mình chịu khó cho tắm rửa và phơi nắng thường xuyên, thì chim mình sẽ sạch sẽ thôi à