• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cún saint bernard nhà mình nè!!!

Saint của bạn sinh được những 8 bé cơ à. Nhưng sao màu lông lại không giống mẹ nhỉ

Còn nhỏ màu lông chó con sậm vậy, chứ khi lớn nó thay lông và màu lông sẽ giống chó mẹ thôi. Chúc bầy Saint Bernard mau lớn, rãnh nhớ post hình thường xuyên nha bạn.

moceva

Member
Quá xinh luôn, không biết nói gì hơn ngoài 3 chữ: chúc mừng bạn!!!!

Vũ-Đl

Cún còn nhỏ quá không biết sau này có xinh hay không, nhưng cô chủ thì đúng là xinh thật;)
Nếu có thời gian thì cho mình biết thêm ít thông tin về chó bố bạn nhé!

Mấy bé đáng yêu quá :D mũm mĩm như ỉn con ấy... chúc mừng bạn có bầy cún con đẹp nhé ;)

quanchau

Member
Có xinh hơn bầy trước không bé Hà ơi, cho mấy em lớn thêm 1 chút rồi úp tiếp nha, st.bernard bạn nuôi quá hay, ở TP.HCM mà sanh đều đều => hàng hiếm đấy, chúc cho mẹ con cún khoẻ,đẹp.

hảo hảo! loại này bây giờ vẫn hiếm chưa dc nuôi nhiều đâu bạn àh, tiếc là ơi sài gòn ko thì:blusshing::blusshing::blusshing:

dtrdai

Trời nhìn dễ thương quá. Bạn nuôi giỏi quá. Chúc mừng bạn..
Nhớ tiếp tục update hình mấy cún cho mọi người chiêm ngưỡng nhe

duc_NA

Member
đàn cún xinh thật mà chủ cũng xinh lắm cơ :D. bạn up hình mới của cún lên đi bạn :)

Thanhmk

Member
Mình rất thích saint bernard, chúc mừng bạn có đàn cún rất đẹp, mình ở xa nếu không đến bạn chơi và đăng ký 1 chú

cucyeucho

oa,trên cả tuyệt, bố của các bé ở đâu vậy,có thể chỉ dùm mình được ko.sđt:03203.501455

quế anh

Member
xinh quá vậy bạn ơi,bạn nuôi khéo tay quá nhỉ,con nào con nấy núc na núc ních nhìn muốn nựng suốt thôi

pino_yeu_cho

Cô chủ xinh hơn cún ấy nhỉ ? Có tính " nhượng "lại mấy bé không bạn ? Đang quan tâm quá ?Sẵn cho mình hỏi bữa ăn hằng ngày của chó mẹ gồm những gì mà sinh được bầy cún xinh quá !