• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cún mới xin ra mắt anh chi em.

trieuvankhien

qua một thời gian cân nhắc và được sự hỗ trợ của anh THUẤN và gia đình bác TẦN (TRẦN GIA) đúng 6h45 cún về tới sân bay nội bài và tới 4h chiều cùng ngày cún chính thức nhập hộ khẩu và làm thành viên tại số nhà 40/197 điện biên phủ thành phố HẢI DƯƠNG .vì điều kiện thời tiết lên tới hôm nay cún mới có mấy tấm hình xin ra mắt ACE được mong ACE thông cảm và cho cún xin vài lời nhận xét nhé.:silly::silly::silly::silly:

....

......

trieuvankhien

to và đẹp quá,anh đem nó từ đâu về tới sân bay nội bài vậy,chia vui với gđ anh nha!
xin chào bạn. bạn cho mình xin nỗi nghe vì bài viết trên mình quên không nói xuất xứ của cún từ đâu.quê hương của cún là từ cộng hoà ĐỨC và cún đã được mình nhập quốc tịch về VN.

qua một thời gian cân nhắc và được sự hỗ trợ của anh THUẤN và gia đình bác TẦN (TRẦN GIA) đúng 6h45 cún về tới sân bay nội bài và tới 4h chiều cùng ngày cún chính thức nhập hộ khẩu và làm thành viên tại số nhà 40/197 điện biên phủ thành phố HẢI DƯƠNG .vì điều kiện thời tiết lên tới hôm nay cún mới có mấy tấm hình xin ra mắt ACE được mong ACE thông cảm và cho cún xin vài lời nhận xét nhé.:silly::silly::silly::silly:

....

......
Chào Khiêng ! Nhìn hình em này đẹp quá, chân tay , khung xương trông nhìn mạnh mẻ quá, quả thủ ra dáng nhà vệ sĩ , chỉ tầm này đã thấy phê rồi, được nhìn tận mắt chắc là dàng áo sẻ đẹp hơn , chúc mừng Khiêng và Cún mau quen với thổ nhưỡng Việt Nam!
trịnh đình chương 0905982181

xin chào bạn. bạn cho mình xin nỗi nghe vì bài viết trên mình quên không nói xuất xứ của cún từ đâu.quê hương của cún là từ cộng hoà ĐỨC và cún đã được mình nhập quốc tịch về VN.
wow!hoành tráng quá!bạn đặt tên cún là gì?từ lúc nhập hộ khẩu tới giờ sinh hoạt của nó ra sao?

Vinh Le

anh khiên à anh không biết chụp ảnh rồi nhìn tận mắt đẹp hơn trong ảnh nhiều cố găng lần sau chụp đẹp hơn nhe và chăm sóc cún thật tốt nhe

....

......
Xin chúc mừng Khiên có 1 gsd ưng ý chúc em nó nhanh chóng thích hợp với ngôi nhà mới và mạnh khỏe để ae còn đc nhờ 1tý chứ hehe he.

....

......
Chúc mừng bâc Khiên nhé. Chúc mừng Bác có một em GSD đẹp. Hôm nào cho thử tấn công với con rott của em nhé. hihihi. Vietpet Hải Dương có thêm những người tâm huyết và đam mê.

chúc mừng chú kiên. em nó đẹp quá chú ạ. kết nhất cái cặp mắt và 4 chân của em nó. chúc cho cháu nó mạnh khoẻ mau ăn chóng lớn nha chú.

sinhngay47

Member
chúc mừng chú kiên. em nó đẹp quá chú ạ. kết nhất cái cặp mắt và 4 chân của em nó. chúc cho cháu nó mạnh khoẻ mau ăn chóng lớn nha chú.
ông em thế có định làm 1 em như thế không thì ........:):):)

trungcs

Member
lâu lâu mới lên diễn đàn, chẳng có gì để post cho diễn đàn thêm nóng hổi, mà em thấy bác Khiên cũng lười post ảnh nên em post hộ bác nhé...chả là hôm qua nhà bác, thấy em Oconner dạo này khác xa so với lúc mới về, xấu đi hay đẹp lên thì đó là tùy mỗi người nhưng em thì thấy kết quá đi thôi, tính hè này mượn bác đưa em nó lên Hà Nội chơi...hehe.

thaibinh

Member
đẹp quá anh em này mấy tuổi khung ngọng to đấy hôn nao có dịp pải nghé thăn em gia dình anh và được tận mắt ngắm em này xin chúc anh mạnh khoẻ thành công thân chào

Chào Anh Khiên !
Chúc Mừng Anh có một chú đực đẹp . Đầu to , khung xương tốt , màu hơi nhạt so với Con chó của Đông (theo hình mình xem ).Tìm thêm vài Em cái màu đậm hơn , phối là hết ý Anh Khiên nhỉ ?
Gia phả của Em nó ra sao ?
Khi nào Mình ra Bắc , Anh Khiên đãi mình xin một chầu Lẩu dê nữa nhé . Hehehe .
Thân mến

tthbd

cần mua GSD giống tốt

Nghe nói anh BergerSaiGon có một em GSD cái đẹp lắm. Anh có bán không ?.

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Bác khiên ơi! Cún này đã có hậu duệ sau thời gian ở với bác chưa?? Nhìn nó thay da đổi thịt nhiều quá! Chúc mừng bác

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Theo em được biết đã có 3 đàn là hậu duệ của em nó.Anh Khien 2 đàn,và em 1đàn.
Cảm ơn bạn đã chỉ bảo! Mình cũng đang tính nhờ a ấy xe duyên giúp trong đợt tới salo của cô nàng Lucky nhà mình! Hy vọng là bác ấy đồng ý đồng tình!! :blusshing::blusshing::blusshing::blusshing::blusshing::blusshing: >:D<>:D<>:D<>:D<

trungcs

Member
ô hóa ra anh Shellhelix là anh hôm đến nhà anh Khiên mà em gặp thì phải?đàn cún của anh thế nào rồi?khỏe mạnh và ngn cả chứ!