• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cún con nhà mình

nguyenhieu

Anh Đôn ơi chú nhóc nhà anh xinh quá.Em kết quá rồi.Đang có nhu cầu tìm mua một chú mà mãi chưa mua được một chú nào ưng ý.Anh cho em địa chỉ Tần Gia Tần nhá..Để em tậu một chú về nuôi.Thanhks anh nhiều

E cám ỏn Anh đã đưa gia phả của e nó lên để ae tham khảo . Anh Yên tâm e sẽ chăm e nó thật tốt để còn có thêm hậu duệ mang dòng máu của V74 ở việt nam chứ hehe!!!
Gửi tặng Đông tấm ảnh em nó đi thi 11-2009 (thứ 2 từ phải qua)

cafe thanh thuy

chuc mung bac co con cho dep co gang cham soc nhe

luc nao co dieu kien giao luu cho bon chung gap nhau nhe

cho nha toi hon cho nha bac 7 ngay con cua Kinh Tran gia

cac bac xem va danh gia cho em cun cua em con cua Kinh Tran gia voi nhe. em khong biet chup hinh cac
thong cam nhe . em giu lai con Duc va 1 con cai

phamcpc

Member
Chúc mừng bạn Cafe Thanh Thuy đã sở hữu sản phẩm của nhà Bác Tần! Nhưng ăn uống sao để thấp vậy bạn! Cho ăn như thế sẽ hỏng chân và cổ e nó!

nguyenhieu

bố mẹ anh nhóc này thế là ngon lắm roài bác ạ, em cũng sắp sửa đón 1 ẻm về đấy, hôm nào em đón em pót hình lên cho các bác xem hộ iem nhá

nguyenhieu

bố mẹ anh nhóc này thế là ngon lắm roài bác ạ, em cũng sắp sửa đón 1 ẻm về đấy, hôm nào em đón em pót hình lên cho các bác xem hộ iem nhá

thanhpite

Member
Bạn Thanh thuỷ mến con chó có giòng giống tốt còn phụ thuộc vào công sức người chăm sóc tốt con này giống kinh của tần gia đấy ,bạn chịu khó chăm sóc tốt, nhé < con này đẹp đấy>

Chúc mừng bạn đă tìm đc 1 cún con đẹp và như ý ,chăm cún con là cả 1 nghệ thuật đấy bạn ah mình thấy rất khó .cho ae ngắm cún nhà bạn 1chút đi !

Anh Đôn ơi chú nhóc nhà anh xinh quá.Em kết quá rồi.Đang có nhu cầu tìm mua một chú mà mãi chưa mua được một chú nào ưng ý.Anh cho em địa chỉ Tần Gia Tần nhá..Để em tậu một chú về nuôi.Thanhks anh nhiều
ok xin địa chỉ thì đơn giản thôi cho mình số đt mình sẽ gủi đia chỉ cho .vì ko thể nói chuyện mua bán ở đây đc bạn ah.

1male hậu duệ của len

Hôm nay mình lại xin giới thiệu với tất cả ace yêu mến gsd 1 male nữa em nó là hậu duệ của LEN và Geraldine của trại gsd trần gia hai dương em nó đc 5thang tuổi nhìn cũng đẹp trai ra phết em nó nghịch quá lên ko chụp đc nhiều hình mong ace thông cảm nhé !

Chào Anh Đông! Lâu rồi không lên mạng, thấy cún nhà anh xinh quá, mình gởi lên cún cùng đàn mời ae xem , cún mình hôm nay được 25kg có số săm TLG 045. EM cún cái Anh mới mang về có triển vọng gì chưa , nhìn hình đẹp quá chúc anh nhiều điều thành công, sức khỏe như ý !

....

....

dung08

Member
Bác Chương ơi chú chó của bác chân sau vẫn có vẻ hơi yếu đề nghị Bác chịu khó dẫn nó chạy bộ nhiều vào. Chúc Bác khoẻ.

Hậu duệ của LEN

Chào Anh Đông! Lâu rồi không lên mạng, thấy cún nhà anh xinh quá, mình gởi lên cún cùng đàn mời ae xem , cún mình hôm nay được 25kg có số săm TLG 045. EM cún cái Anh mới mang về có triển vọng gì chưa , nhìn hình đẹp quá chúc anh nhiều điều thành công, sức khỏe như ý !

....

....
Em chào anh Chương và cám ỏn anh nhiều ! con cái em mới mang về đang phát triển rất tốt hy vọng tới đây sẽ có 1đàn gsd chất lượng anh ah .

Chào Anh đông! chúc Anh sức khỏe, tôi nghe tin đâu đó , em cái mới mang về là đi giống với gì gì 74 đó không biết đúng hay sai , nếu có gì hay anh cho mình biết đầu tiên nhé! thân chào
trịnh đình chương 0905982181

Bác Chương ơi chú chó của bác chân sau vẫn có vẻ hơi yếu đề nghị Bác chịu khó dẫn nó chạy bộ nhiều vào. Chúc Bác khoẻ.
Chào Dung08 , chúc sức khỏe cám ơn nhiều và đã nhắc nhở. có khả năng cho chạy nhiều dù là trên sân cỏ hay sân đất mà không nhặt hết đá sỏi cũng dẫn đến nhiều điều không tốt , tuổi này mà cân đối nhiều khoáng vi lượng từ chất xương nhiều như xương gà , bò , dê + với những bài thể lực điều độ, chắt là về sau sẽ tốt hơn nhiều, chân sau của em này có thể nhận được nhiều về gien của bốLEN lưng tôm nhiều chân sau kheo sâu . Đúng là nuôi cún con là một quá trình nghệ thuật chỉ sai một ly là đi một dặm. Hẹn gặp lại sau. Thân chào!
trịnh đình chương 0905982181

cuongtb

Member
Mỗi người có một con mắt nhìn nhận khác nhau về GSD. Một chú GSD đep đâu chỉ bởi cái tai mà phải tổng thể cả thân hình con chó.Bắt đầu từ mặt,mõm mép,tai,màu và chất lông,khung gọng,phom dáng,đuôi..hệ thần kinh vv..vv...Một chú GSD như vậy mà bạn nhận xét là quá bình thường thì cũng nên thẩm mỹ lại mắt của mình thì đúng hơn!

gianglongbien

Vietpet sponsor
con này qúa bình thường vì tai quá to bác nên đi thẩm mĩ lại cho nó đi.
xin lỗi bạn nhé , 1 chú GSD như vậy mà bạn cho là bình thường , chắc có lẽ nhu cầu về GSD của bạn cao lắm đây ??? ở việt nam chúng ta mỗi người một cách nhìn riêng về GSD , người thích thế này , người thích thế kia , nói thẳng là còn nhìn theo kiểu cách tiêu cực , tôi rất tôn trọng về sự nhìn nhận của mỗi người , nhưng phải khách quan và mang tính xây dựng , nếu không rất dễ gây hiểu lầm , mất đoàn kết , không còn gì để chê thì nói rằng tai con này tròn , đuôi hơi vặn , rồi là tiếng sủa không được sang chẳng hạn V V và V V..... , theo cá nhân tôi chú GSD này mới 5 tháng tuổi , chưa thể đánh giá chính xác điều gì , nhưng nhìn về tổng thể là ổn , phom , giáng , đuôi , chân tay không có gì phải bàn , mầu mảng thì nó sẽ trả lời khi chú ta trên 1 tuổi , còn đôi tai thì hiện giờ chưa dựng là một điều quá bình thường , tôi xin đưa ra 1 dẫn chứng , có bạn nào biết chú GSD có tên là ( CHOI ) hậu duệ của PIIT nhà ( TRẦN GIA ) Chủ nhân của CHOI là Đồng chí HUY hưng yên , từ khi bé cho đến khi chú ta trưởng thành mầu lông rất kem , nhạt trông rất xấu , ấy vậy mà khi 2 tuổi cậu ta thay đổi bộ lông 1 cách kỳ lạ , vang cháy , đen ra đen , vàng ra vàng , vì công việc bận rôn không chăm sóc được chủ nhân đã nhượng lại cho người khác với 1 giá trên trời so với thời điểm bấy giờ ???... tôi chỉ có đôi lời vậy thôi , mong ACE có tính xây dựng , đoàn kêt vì cái chung làm phong phú thêm diễn đàn , ngôi nhà chung của chúng ta , tránh sự hiểu lầm , gây hiềm khích mất đoàn kết , chào thân ái , GIANG LONG BIEN