• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

có mấy em pit trắng được 30 ngày tuổi

jenny_Q

Vietpet sponsor
tình hình là có mấy em này mời các bác ngắm tý cho đỡ buồn

Bull_USA

Member
sao lại giống dogo thế nhỉ , đẹp quá chủ thớt mua ỏ VN hay tq vậy bạn cho mình xin cái địa chỉ được không

Dogo đấy , ông này cứ úp úp mở mở :)) :))
Em trăng tuyền đẹp quá, chăm cho béo tốt nữa thì ngon ;;);;)

dog

Member
giá cả 1 em này nhập TQ giá ntn vậy bác chủ topic. bác giúp em 1 em bạch tạng đc ko?

atula

Active Member
DOGO đẹp đấy HUY ơi chắc ở Hà Nội có em dogo đầu tiên đấy .

jenny_Q

Vietpet sponsor
hi hi cảm cơn các bác đã quan tâm đến những em nó gia' cả thì cũng tâm tầm thôi cũng không đến nỗi đắt đỏ lắm đâu ạ và nói luôn vs các bác là đàn này có 1 đực và 2 cái em dực có 1 đường kẻ lông mày con 2 em cái trắng hết ạ

jenny_Q

Vietpet sponsor
DOGO đẹp đấy HUY ơi chắc ở Hà Nội có em dogo đầu tiên đấy .
cảm ơn bác em chỉ là có sự may mắn và ủng hộ của vợ em nên mới được chơi đấy ạ em các bác có kinh nghiêm về dogo thì chỉ bảo cho em để em nó đẹp và hoàn thiện ạ

my_lucky

Active Member
Thế này thì các lần off sắp tới lại đa dạng các giống chó rồi, rủ thêm hội toydog mang thêm cún ra nữa là đông vui ngay.....bully,pitbull,Rott,Malinoise....>:D<

gàsiêunhân

Active Member
Em bán tiểu mộc cho trung ranger rover rồi chuyển sang nuôi toydog kiếm ny cho dễ, nhưng em định chơi chinese crested nên không bết có khá khẩn hơn ko

my_lucky

Active Member
Ông gà mà chơi dòng đó thì chỉ có mấy bạn gái con nhà 7 món mới dám chơi với ông thôi....

gàsiêunhân

Active Member
Ông gà mà chơi dòng đó thì chỉ có mấy bạn gái con nhà 7 món mới dám chơi với ông thôi....
Em là em thích yêu các bạn ý lắm, các bạn ý nhìn thấy giá trị từ con chó mà ;));));))
Đưa đi off với anh em nhìn saito lại chỉ chỏ ôm ôm ấp ấp, nâng nâng bế bế rồi tìm đúng anh nick my_lucky trên vp hỏi loại này nếu bán hơi thì bao tiền ngay

jenny_Q

Vietpet sponsor
ý tướng hay và táo bạo đấy thế thì mấy bác chuyển sang chó bông vs gấu bông mà nuôi ý em wên nuôi 2 loại đó không cần phải cho ăn uống đâu mà mấy em xì teen mê mệt gần chết đấy

gàsiêunhân

Active Member
ý tướng hay và táo bạo đấy thế thì mấy bác chuyển sang chó bông vs gấu bông mà nuôi ý em wên nuôi 2 loại đó không cần phải cho ăn uống đâu mà mấy em xì teen mê mệt gần chết đấy
Haizz! Mấy em đấy nó không biết la liếm anh ạ, mà mấy em xì tin bim bim giờ kinh lắm, thik mấy em trong teddy house với me to you thôi, mua mấy em đấy để các em ý ôm thì chắc em cũng không cần phải ăn luôn