• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

có mấy cái ảnh chụp mới nhất gửi đến anh chị em

Tina Ng

Member
trời bao giờ Việt nam mình có cửa hàng bán thế này nhỉ
Câu hỏi này phải dành cho các bạn ham mê kinh doanh chó và các bạn ham mê tiêu thụ chó ở VN thôi, cụ thể là ở website này cũng được :D

Thanks cuong_tosa đã cho tui được mở rộng tầm nhìn,làm ơn thông báo những chú cún đo khoảng mấy tháng tuôi, địa chỉ chợ này ở đâu vậy, đi như thế nào

hangzin

Dịch giả Vietpet
trời bao giờ Việt nam mình có cửa hàng bán thế này nhỉ
Chắc là bao giờ ACE vietpet đủ mạnh sẽ chung vốn mở một cái hoành tráng như thế thôi. Không gì là không thể làm được miễn là đủ nhiệt tình thôi mà. Mình cũng ấp ủ mơ ước đấy từ lâu rồi bạn ạ. Mình học du lịch cũng một phần để được theo đuổi giấc mơ này đấy. À, chú kycaugo cho cháu hỏi, hình như trong ảnh chú chụp có Newfoundland đúng không ạ? Bên đấy giá nó có đắt không chú?