• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Có em xoáy cỏ mong giao lưu cùng các bác

Hiện giờ em đước 15 tháng tuổi mong các bác cho vài nhận xét để em nó có được cô vợ cho em nó được sung sướng nào:-ss:-ss:-ss
Đây là hình ảnh lúc e nó đc 13 tháng

planet91

Member
con của anh CuongChao là cái mà :).đẹp quá..Anh ở đâu thế.bao giờ mang đi off AE giao lưu anh ơi.<:p

Cuong_Chao

Member
Bé này của một người e trong thanh hóa ! Trước đây mua lại của a Thanhloc :D

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
vẫn mấy cái ảnh cũ hả em.dạo này em ý thế nào rồi CLB thành lập đã lâu sao giờ em mới suất hiện lúc nào rảnh ra anh chơi

thanhloc

Member
Hiện giờ em đước 15 tháng tuổi mong các bác cho vài nhận xét để em nó có được cô vợ cho em nó được sung sướng nào:-ss:-ss:-ss
Đây là hình ảnh lúc e nó đc 13 tháng

hôm nay mới nhìn thấy SURI chăm tốt đấy

con của anh CuongChao là cái mà :).đẹp quá..Anh ở đâu thế.bao giờ mang đi off AE giao lưu anh ơi.<:p
Mình ở Hải Phòng lên cũng khó mang đi off lắm. cảm ơn bạn

To A Bình.thì em có vài tấm này là mới nhất thôi. dạo này vẫn vậy thôi a ơi?cảm ơn a. lúc nào em dỗi em sẽ qua a chơi hihi
To A Thành Lộc cảm ơn a.
@ Lamchianh :màu này hơn hiếm và sắp tới sẽ có nhiều lắm tha hồ lựa chọn hihi

casano310 cho em hoi cai con xoay thai nha em moi di bac sy ve h van con bi ho lieu cho uong thuoc ho bo phe duoc ko vay anh oi ?

casano310 cho em hoi ti ve kinh nhiem nuoi cho xoay thai voi cun nha em dang bi ho lieu cho uong thuoc ho bo phe co duoc ko nhi?

casano310

Member
casano310 cho em hoi ti ve kinh nhiem nuoi cho xoay thai voi cun nha em dang bi ho lieu cho uong thuoc ho bo phe co duoc ko nhi?
chào bạn, theo mình nếu nó ho có dịch thì bạn nên đưa nó đi khám cho yên tâm vì mình cũng không biết lý do tại sao chó bị ho khi thời tiết ko lạnh như thế này, chó mình nuôi cũng chưa bao giờ bị ho cả :D:D:D:D:D bạn có thể tham khảo kinh nghiệm của anh Bình, anh Cường cháo hoặc anh Hoàng trong box. Chúc cún của bạn mau khỏe