• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

có em kute ra mắt anh em

yeuketoan89

Active Member
ơ, sao giống em Xu thế nhỉ, em nó mấy kí lô rồi bác ơi, 5 tháng mà lớn quá :D

XoanQuay

Member
công nhận rất giống Xu của Tr, đẹp zai và rất cá tính, chắc ku này nghịch lắm nhỉ?

yeuketoan89

Active Member
Hahaha :)), bác cứ đùa, em xinh gái thế này mà bảo là giống em Xu nhà em
à, Xu là 1 em husky cùng hội : kéo xe club ở công viên tuổi trẻ ý mà, quên mất là cún nhà bạn cũng tên Xu :D nhầm hàng nhầm hàng

bogiahalong

Member
Tình hình ở Hạ Long nhà tớ có ít Husky quá :(:)(( có lẽ sắp tới em nó salo phải nhờ các bạn trên này phát :p:p

kid1989

Active Member
Xik gái quá :D Ở dưới HL phong trào nuôi hus với alas có vẻ ít nhờ. Bác thỉnh thoảng dắt cho đi chơi cho mọi người biết thêm về giống này :p đợt trc thấy anh em trong clb xuống đây mà bảo ít hus với alas lắm :D

bogiahalong

Member
Xik gái quá :D Ở dưới HL phong trào nuôi hus với alas có vẻ ít nhờ. Bác thỉnh thoảng dắt cho đi chơi cho mọi người biết thêm về giống này :p đợt trc thấy anh em trong clb xuống đây mà bảo ít hus với alas lắm :D
ngày nào cũng cho em nó ra biển hóng gió ma chẳng có bạn kéo xe nào chơi cùng :(:)(:)((

kid1989

Active Member
khổ thân bác mong trong năm tới phong trào chó kéo xe ở HL sẽ lên cao hơn ^^

Thi3uGia_Styl3

con này với con tony nhà e giống đến 90% hehe. mỗi tội con của e mới dc 2 tháng rưỡi thôi hihi.. :p