• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Có con Bạch Hổ 3 tháng - Và con Hổ Cái

Thoaiquan

Member
Có 2 con Vện Đực và Cái 3 tháng tuổi , Post lên Giao lưu cùng anh em chơi chó Phú Quốc , con Đực đang lên tai he he , mong anh em chém nhẹ tay .:x:x:x:x:x:x:x

thuydunghp

Member
anh ơi con bạch hổ bác có nhượng lại không ,không chơi thì thui chơi phải như bác mới là chơi. Không còn gì để nói chỉ biết nói là trên cả đẹp. Chúc Bác Sớm có được đàn bạch hổ để nhà em còn đặt gạch.=;

aiquan72

Member
hàng wá đẹp;););)..........................................................................

quangdiu

Member
đẹp ngây ngất, giá như con bạch hổ tai nó dựng rồi thì đã đời luôn.

phuhv

Member
Chân con bạch hổ yếu quá rồi Quân ơi! Bơm Canxi nhiều nha!

tran van hoan

Active Member
Con vện lửa pha màu đẹp quá Quan nhỉ , con con Bạch Hổ thì có cái Xoáy ấn tượng quá .

thấy anh rao trên 5 giây thấy kết ghê . em có thể goi điện xin cai giá tham khoả được không hay anh có thể inbox em cái giá được không anh

kecodon

Member
kết thì phải gọi điện luôn,mới có giá đẹp giá tốt,kết cứ nói ở đây,người khác hớt tay trên ngay đó bạn à<:p<:p

kết thì phải gọi điện luôn,mới có giá đẹp giá tốt,kết cứ nói ở đây,người khác hớt tay trên ngay đó bạn à<:p<:p
Bạn đã sở hữu "bạch hổ" rồi phải không? Chúc mừng bạn là người may mắn!

kecodon

Member
đã làm gì có thông tin gì đâu anh chokhonglentai ơi...hì hì,em kết con cái con hơn anh à..nhưng khổ nỗi ko có xiền để đưa em ý về nhà anh à.:">:"><:p

kecodon

Member
con cái đẹp quá,thật sự em ko biết j nhiều,nhưng nhìn vào mắt nó,em thấy rất có khí chất,toát lên trên khuôn mặt,cái vẻ rất phóng đãng,nhiều lúc mê mê,rồi lại chợt tỉnh...haha..chém gió với mấy anh em trên diễn đàn cho vui.nếu vài hôm nữa mà trời thương,cho ăn con con đề thì tốt quá...híc híc

đã làm gì có thông tin gì đâu anh chokhonglentai ơi...hì hì,em kết con cái con hơn anh à..nhưng khổ nỗi ko có xiền để đưa em ý về nhà anh à.:">:"><:p
Bạn Danh nói chó đã đóng thùng gửi cho bạn rồi mà?